Tuyển mem làm offers , 8 Offer walls , Rate 5-5 pay daily , tuần , socks tự lo .

Status
Not open for further replies.
pulic cái site lên đi mấy bợn

Tình hình là scam rồi nha các pro !!! haizzzz hôm qua thắp nhang phù hộ :( thôi thì quả này chủ theard chịu luật nhân quả vậy ... cảm ơn đã cho AE offer 1 bài học :D

Sr các bạn tối qua đang check acc bị mất điện ,sẽ pay cho ea trong này hôm nay , chậm nhất là 12h đêm nay !

haiz check xong của ai thì pay lun cho người đó. c định check hết 1 loạt đổi pass 1 loạt xong mới pay à

AE trật tự , tối qua check cúp điện mà máy đóng băng , giờ ko biết acc nào check rồi , mình check lại sẽ pay ngay , sẽ có thông báo trên yahoo hoặc site làm , mình onl yahoo ae đừng pm nhiều , rối quá ! cong lưng ra check cho kịp pay , mới làm mà mất uy tín quá !

AE dừng làm , thứ 2 thông báo làm tiếp nha , ai làm những acc hôm nay và tối hôm qua từ 11h sẽ bị xoá nha ( nếu có thì pm nộp mình check , nộp qua mail [email protected])

Last edited by a moderator:
:(((((((((

c lý do thật nhiều. hẹn hết lúc này đến lúc khác. nếu tối qua mất điện thì sao giờ không pay luôn đi. pay thì hết bao nhiêu thời gian. định vét mẻ nữa hả...........:( làm ăn uy tín đi c ko thì lượn đi

Đã check và pay cho 7 bạn , ai nhận dc pay vào xác nhận giúp mình . Các bạn còn lại giờ đến tối sẽ nhận dc tiền !

bạn nào đc paid vào confirm cái nhỉ !!! và đề nghị các bạn ai làm cho bác này ngừng lại hết đi vì đến thứ 2 mới làm ... và mình cũng chưa nhận đc tiền ,

chắc những ai được pay ko nằm trên 4rum này, và những người đang chờ pay đang comment liên tục thì vẫn phải đợi . Hình như gặp tình trạng giống vậy lâu rồi

uhm mọi người ai đc paid thì reply trên topic này nha !! và ai làm thì lên comment theo dõi thường xuyên tình hình

vẫn chưa thấy ai confirm dc paid :hihi:

lại chém gió

Đã check và pay cho 7 bạn , ai nhận dc pay vào xác nhận giúp mình . Các bạn còn lại giờ đến tối sẽ nhận dc tiền !

lại chém gió đây mà . pay cho 7 bạn mà chưa ai up cả chắc trêu
:binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163:

chắc mấy bạn đó chưa reg acc MMO thui, chờ tí nửa là có confirm thui mà :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week