Tuyển Mem Làm Off PTP Pay Cao :D

Links

Junior
Reactions
115
MR
0.001
Mình mới tách ra làm ăn riêng mong các bạn ủng hộ nha :D

Cần hợp tác với vài bạn làm site Paid pay tuần, sau khi admin pay mình sẽ lấy vốn chuyển cho các bạn luôn chứ ko đợi PP về (khoảng 3 - 4 ngày).
Hoặc bạn nào đang làm tự do thì có thể nộp mail nếu thấy chỗ mình tiện hơn..

Giá pay là 80% wa bất kỳ bank Việt. Mem tự lo socks hoặc có thể góp tiền mua chung, mình sẽ cấp info nếu cần. Sẽ hướng dẫn cách reg acc tiết kiệm thời gian nhất cho anh em.

Ko dám nói trước điều gì nhưng mình sẽ cố hết sức để giữ uy tín với các bạn, mong làm ăn lâu dài. Anh em ở Bình Dương hoặc Sài Gòn có thể gặp trực tiếp cà phê + nhậu nhẹt :D

Y!M: links_td (onl cả ngày)
SĐT: 0909.520.526

Thanks các pro :D

Last edited by a moderator:
hi chắc mình chuyển sang chơi off quá . Mình thi xong chắc cũng làm off . Giá $ bao nhiêu bác . Sock thì để bỏ vốn mua thôi :)

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:12 PM ----------

mỗi tuần 50$ thì tuyển pro rồi :D
TB thì mỗi ngày làm 10 acc . Mỗi acc 2$ thì 3 ngày là bác đủ chỉ tiêu rồi . TB thì mõi acc tầm 30' tính ra 10 acc mất của bác 5h.

topia bây giờ hold $ offer1 với offer8 làm offer nào bây giờ nhỉ?:kothem:

Paid dạo này pay trễ kinh,admin pay trể mà chứ có phải vấn đề PP with về chậm đâu @@

@nhansinh: các points khác vẫn nhìu off lead mà cậu, yên tâm :D

@aimagioivay: " I will send payment within 3 days", admin đã thỏa thuận, tớ đảm bảo pay các cậu trong vòng 3-4 ngày là ok mà ;)

Last edited by a moderator:
Up hộ nhé. ;))

---------------

up cho chủ thớt , 20 char !

hi chắc mình chuyển sang chơi off quá . Mình thi xong chắc cũng làm off . Giá $ bao nhiêu bác . Sock thì để bỏ vốn mua thôi :)

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:12 PM ----------

TB thì mỗi ngày làm 10 acc . Mỗi acc 2$ thì 3 ngày là bác đủ chỉ tiêu rồi . TB thì mõi acc tầm 30' tính ra 10 acc mất của bác 5h.
bác làm 30p đc 2$ 1 acc à ... có thể chỉ giáo mình không.. mình làm sao thấy bèo bọt quá đi :binhsua32:

Hỏi xem cp có vui vẻ ko, nếu cậu ấy đồng ý thì cậu sang làm với tớ, 2 thằng ở gần nhà dễ làm ăn :">
hehe chắc thôi , tớ ở gần nó hơn mà , mà làm với nó lâu rồi , thân rồi , ai lại làm thế :D
Up dùm cậu

keke đùa thôi mà, chứ cậu miền Trung tớ miền Nam sao cạnh nhà nhau đc :">

đính chính vụ PTP net 1 và net 8 hold tiền là sự thật và hold tiền từ 5 tới đầu tháng 6 trả. còn việc paypal thì nó đang làm căng với tài khoảng việt nam nên kêu with về mà 3 4 ngày thì có thể tuần này đc tuần sau 2 tuần tiền về vụ paypal ko có thể hứa đc. về việc net 1 với net 8 có hold hay ko cũng chả chết thằng tây nào vì sáng trưa chiều tối 1 acc vẫn trên 2$ là bt ko có gì gọi là quan trọng 2 net đó 2 net đó có hold thì cũng đâu có mất tháng sau gom 1 cục về.

đính chính vụ PTP net 1 và net 8 hold tiền là sự thật và hold tiền từ 5 tới đầu tháng 6 trả. còn việc paypal thì nó đang làm căng với tài khoảng việt nam nên kêu with về mà 3 4 ngày thì có thể tuần này đc tuần sau 2 tuần tiền về vụ paypal ko có thể hứa đc. về việc net 1 với net 8 có hold hay ko cũng chả chết thằng tây nào vì sáng trưa chiều tối 1 acc vẫn trên 2$ là bt ko có gì gọi là quan trọng 2 net đó 2 net đó có hold thì cũng đâu có mất tháng sau gom 1 cục về.

ủa cậu nói cái này trong topic của tớ để làm j` vậy :-s
tớ là sub nên những cái này chẳng lẽ ko biết, và hướng giải quyết đã vạch sẵn tất cả mới dám lập topic tuyển mem.. hajzz ko hỉu ý cậu là j` nữa

ủa cậu nói cái này trong topic của tớ để làm j` vậy :-s
tớ là sub nên những cái này chẳng lẽ ko biết, và hướng giải quyết đã vạch sẵn tất cả mới dám lập topic tuyển mem.. hajzz ko hỉu ý cậu là j` nữa

up cho bác thui, không biết chơi cái ny

SR thớt trước. @@! Bác làm dưới admin thui mà pay thế có gì cao nhỉ @@!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week