Tuyển mem làm off net blvd+matomy pay tuần + daily

xong rồi đấy à alice:|. đi thì nên nói 1 tiếng nhé
ơ, chị tôi đấy, làm cho tôi thì có sao :m190:
Chị alice ơi matomy giờ còn ít page chưa xin lại đc, nên giờ em nhận mem làm net blvd thôi

Up cho mod xinh gái nè :binhsua146: blvd nhiều off mà chỉ làm được có 2,3 con à :binhsua163:

- - - Updated - - -

Site có nhiều net mà chỉ được làm BLVD thôi hả mod, khi nào mtm mở thêm trang nhớ thông báo cho mọi người nha, chắc có nhiều người đăng ký lắm đó :binhsua15:

ko có sock làm bằng HMA được không rú bì :binhsua146:
nếu được cho xin 1 chân:binhsua163:

Cũng xin 1 chân - quan trọng là đựoc ngắm rubi còn tiền thi ko cần :))

ơ, chị tôi đấy, làm cho tôi thì có sao :m190:
Chị alice ơi matomy giờ còn ít page chưa xin lại đc, nên giờ em nhận mem làm net blvd thôi

ừm vậy đi. Mấy hôm vào matomy có 2 page nên chỉ biết đè con 10 point ra mà lead mỗi nó thì sợ die net :m187:
Mà vẫn click hết off matomy cho em đó, ít point quá nên thui khỏi nộp nha:m132:

Up cho mod xinh gái nè :binhsua146: blvd nhiều off mà chỉ làm được có 2,3 con à :binhsua163:

- - - Updated - - -

Site có nhiều net mà chỉ được làm BLVD thôi hả mod, khi nào mtm mở thêm trang nhớ thông báo cho mọi người nha, chắc có nhiều người đăng ký lắm đó :binhsua15:
Nhìu net nhưng mún tập trung làm 1 net blvd thui bạn ui, nhanh đc pay:binhsua146:

ko có sock làm bằng HMA được không rú bì :binhsua146:
nếu được cho xin 1 chân:binhsua163:
Làm bằng sock thui giờ HMA ko chơi đc với mấy site off admin Vn đâu :binhsua163: mua sock tập làm off mới phát triển hơn đc đóa bạn :binhsua163:

Cũng xin 1 chân - quan trọng là đựoc ngắm rubi còn tiền thi ko cần :))
Làm off net blvd site em đi :binhsua146:, có list off lead , mấy nay mem làm cũng tốt lắm, còn vài ngày thui tuyển thêm nhìu mem để làm tăng tốc nào :binhsua146: pm yh em nhé: rubylovemmo

ừm vậy đi. Mấy hôm vào matomy có 2 page nên chỉ biết đè con 10 point ra mà lead mỗi nó thì sợ die net :m187:
Mà vẫn click hết off matomy cho em đó, ít point quá nên thui khỏi nộp nha:m132:

Chị khỏi cần click nha chị, matomy pay chậm lắm với lại ít off lắm, wa làm net blvd nha chị có list off lead nè pm yh em : rubylovemmo

Chưa từng biết làm 0ffers là gì, vào topic rồi thì cũng up cho thớt phát :binhsua146:

List nhanh toán tháng 12, tháng 12 mình mới mở site và tuyển mem bắt đầu làm từ ngày 23

Tuyển thêm nhiều mem để sang năm mới chiến mạnh hơn nào :x

Last edited by a moderator:
blvd pay daily mà có mem chém 23 kìa $:binhsua36::binhsua36::binhsua36:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,880
172,967
Latest member
Kuro28

Most viewed of week