Tuyển mem làm 0ffers, site lead ngon, pay tuần 2 lần, uy tín chất lượng trên từng mail ^^

Rate cpalead hiện tại đang để rate 95%. Có mấy con 0ff download trên 50 poin, lead 100%. Ai làm thì pm nhé, vào hót $$ thôi.

Last edited by a moderator:
Mr

Pr0 nào có nhu cầu thì hợp tác chiến cpalead và 0ff banner nào, tuyển tập toàn 0ff lead tốt cho pr0 chiến đấu nhé x.x

Lên nào:binhsua156::binhsua156::binhsua156:Chiến cpalead nhiệt tình nhé rate cpa 95%, đang up lên pre để cho các pr0 thoải mái cày cuốc. :binhsua162:

ai mún liều ăn nhiều ai nhát nhát ăn ít thôi.gi đâu mà phải bàn cải tranh luôn.tuyển mem là quyền tự do ai mún theo thì theo ko mún thì thôi gì đâu phải ném gách đá giữ thế

- - - Updated - - -

ai mún liều ăn nhiều ai nhát nhát ăn ít thôi.gi đâu mà phải bàn cải tranh luôn.tuyển mem là quyền tự do ai mún theo thì theo ko mún thì thôi gì đâu phải ném gách đá giữ thế

Tiếp tục tuyển mem làm offer đầu năm nhé

Tiếp tục tuyển mem nhé, cpalead rate 8-2(mem 8) hiện có 1 con down 50 point lead 100%, và một số con nữa, xin mời các pro download x.X

Join DateSep 2012Posts10Thanks0Thanked 4 Times in 4 Posts
- thế này là mình đã không thích rồi..! :binhsua48:

- - - Updated - - -

Join DateSep 2012Posts10Thanks0Thanked 4 Times in 4 Posts
- thế này là mình đã không thích rồi..! :binhsua48:

Thích mà được à bạn, mình cũng ít lên chém 4rum gió thôi, ai làm cùng mình rồi thì biết thôi. ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week