Tuyển mem hoặc group làm offer wall, pay daily hoặc pay tuần

Liệu bác ấy có cho mình uống nước cam không nhỉ, nếu thế giá 1 cốc nước cam đắt quá :binhsua19:

Cứ bình tĩnh ...mình cũng có chục $ ở đây..nếu mà Cam thì...;) Chắc bạn ấy bận gì đó thôi cứ chờ bạn ấy lên xem sao ;))

đợi chờ là hạnh phúc:m121:

bạn ấy làm site bên dịch vụ của bác offer_hn.giá cả chắc cũng trên 5tr nên chắc ko scam nhiêu đó đâu. thôi đành đợi chờ là hạnh phúc thôi :binhsua87:

làm tốn bà hết ngày thứ 7 . có gì cứ ra net comment 1 tiếng là ok rồi .:|. chắc liện hệ offer_hn hỏi thêm tí thông tin quá :)

xác nhận vừa nhận $ của bác ấy. thanks nhìu :binhsua11:. Bạn hungict91 sửa cái comment nói sai ở trên lại đi kìa :binhsua02:
Chủ thớt ơi acc ngày 26 mình nộp luôn rồi nhớ paid dùm mình luôn he

Sorry các bạn vì paid chậm . Chiều qua nhậu say quá về ngủ thẳng cẳng nên không thể pay đúng hạn cho các bạn .
Mình đã thanh toán xong cho các acc nộp hôm 25/08/2012 . Trong hôm nay sẽ thanh toán cho các acc nộp 26/08/2012 .

hờ hờ cũng nhận được tiền rồi :)) Đúng là bác admin này .... có gì cứ báo anh em 1 tiếng làm tốn biết bao nhiêu là giấy mực :binhsua06:

Các bạn là chưa gì đã xoắn hết cả lên rồi ..:))

Nói chung là: nhận đc $ roài:binhsua12:
Hết tuyển mem lun rồi, nhận $ đầy đủ hết ý kiến j rồi.Mod Close 2pic lại đi. thêm ng vào chém gió thì tốn tài nguyên MMO4ME lắm( trong đó có minh ;)) ):binhsua08:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week