Tuyển mem - group - sup số lượng lớn

Mình chả biết bạn có phải admin hay ko , nhưng mình thấy giá off bên bạn thấp quá ...
Có thể bạn sẽ nói làm thỳ làm ko làm thỳ thôi , nhưng quả thật làm off ko đơn giản gì , ae cũng khổ cực lắm chứ ... vậy mà giá vậy thỳ khó nhằn quá
ví dụ như con panda site để 9 point :-ss giá bình thường ở các site khác khoảng 40p ... giá net pay mình nghĩ con này cũng phải gần 2$
Chỉ có chút tâm sự như vậy thôi :(

Mình chả biết bạn có phải admin hay ko , nhưng mình thấy giá off bên bạn thấp quá ...
Có thể bạn sẽ nói làm thỳ làm ko làm thỳ thôi , nhưng quả thật làm off ko đơn giản gì , ae cũng khổ cực lắm chứ ... vậy mà giá vậy thỳ khó nhằn quá
ví dụ như con panda site để 9 point :-ss giá bình thường ở các site khác khoảng 40p ... giá net pay mình nghĩ con này cũng phải gần 2$
Chỉ có chút tâm sự như vậy thôi :(

ọc ọc đọc đến đoạn này mà thấy ảo quá, 9 point thì quá thấp luôn, nếu panda mà 9 thì những off khác 1,2 à, bảo sao mình thấy bonus khủng thế. Giá net pay con panda research ở vào tầm >1.5

Upppppppppppp

Chào các bạn, lời đầu tiên là mình muốn xin lỗi các bạn vì lúc nãy thằng em nói mình mới biết để các bạn phải tốn nhiều gạch đá quá! Mình muốn nói 1 số vấn đề
- 1 Về site:
+ Tất cả các member làm cho mình khi pm yahoo mình đều đưa rule rõ ràng, bạn nào làm với mình đều vui vẻ...
- 2 Về point và net sonic:
+ Mình không hiểu mấy bạn nói phía trên là point thấp là này là kia là có ý gì, nhưng khi mình đưa site ra mấy G làm cho mình đều rất hứng khởi... Có điều sáng ngày hôm nay point đột ngột giảm :( Không phải mình giảm point hay gì cả mà do net report phat hiện fraud từ app của mình nên đang check, nó giảm point còn có mấy % như là close app vậy, như die net ấy :(( Mình đã mail lại cho net và chờ trả lời. Mình cũng đang đợi nó active thêm acc nữa add lên site khác cho các bạn làm việc
- 3 Về bonus:
+ Mình bonus cho G, sup, mem đều như nhau hết cái doanh số để ra cho vui chứ ai làm việc với mình trước giờ thì hiểu, mình bonus đều hết không để ai phải than phiền gì cả
- Vấn đề 4:
+ Ước gì trúng vài tờ vé số để có tiền chia cho các anh em và các bạn ở phía trên mua thêm gạch đá nữa - Nói vậy ai hiểu thì hiểu không hiểu pm yahoo để hiểu thêm
P/S: Mình ít hoạt động trên mmo nên bạn nào có ý kiến gì cứ pm yahoo: mailakiniem_256 nhé!

Chúc các bạn luôn vui :binhsua09::binhsua09::binhsua09:

Chào các bạn, lời đầu tiên là mình muốn xin lỗi các bạn vì lúc nãy thằng em nói mình mới biết để các bạn phải tốn nhiều gạch đá quá! Mình muốn nói 1 số vấn đề
- 1 Về site:
+ Tất cả các member làm cho mình khi pm yahoo mình đều đưa rule rõ ràng, bạn nào làm với mình đều vui vẻ...
+ Mình không hiểu mấy bạn nói phía trên là point thấp là này là kia là có ý gì, nhưng khi mình đưa site ra mấy G làm cho mình đều rất hứng khởi... Có điều sáng ngày hôm nay point đột ngột giảm :( Không phải mình giảm point hay gì cả mà do net report phat hiện fraud từ app của mình nên đang check, nó giảm point còn có mấy % như là close app vậy, như die net ấy :(( Mình đã mail lại cho net và chờ trả lời. Mình cũng đang đợi nó active thêm acc nữa add lên site khác cho các bạn làm việc
- 3 Về bonus:
+ Mình bonus cho G, sup, mem đều như nhau hết cái doanh số để ra cho vui chứ ai làm việc với mình trước giờ thì hiểu, mình bonus đều hết không để ai phải than phiền gì cả
- Vấn đề 4:
+ Ước gì trúng vài tờ vé số để có tiền chia cho các anh em và các bạn ở phía trên mua thêm gạch đá nữa - Nói vậy ai hiểu thì hiểu không hiểu pm yahoo để hiểu thêm
P/S: Mình ít hoạt động trên mmo nên bạn nào có ý kiến gì cứ pm yahoo: mailakiniem_256 nhé!

Thế này thì chả phải gạch đá gì vì đúng là hiện tại off thấp thật, mọi người thấy thế nên nói thôi, việc cậu bị net giảm tiền đâu ai biết nên nêu ý kiến thế thôi, cậu coi đấy là ném đá cậu thì cũng biết thế vậy còn trước giờ mình thấy gì thì nói đấy thôi cũng chả quan tâm là đá hay là gạch, cũng chả phải đấu đá tranh giành với ai cái gì cả.

Up phụ bác,:binhsua04:
Đang chiến cho bác này :-d
Quả thật sáng nay vào site thấy net sonic point thấp tè le,hình như giảm tới 50% so vs ngày hôm qua:binhsua08:, hình như tình trạnh chung như thế(site off nào cũng giảm ponit tèn sonic :-o)
Tạm nghỉ,Lót dép ngồi hóng xem point có lên đc xíu nào k.:binhsua01:

- 1 Về site:
- 3 Về bonus:
- Vấn đề 4:

Quá chuẩn, ủng hộ anh.....

Phang tới 4 vấn đề là đủ biết a tâm huyết ntn rồi :binhsua02:

Không phải chỉ net Sonic bị fraud nên vậy đâu, các net khác của bạn cũng thấp lắm! mình làm nhiều site nên biết. Net Radium chẳng hạn, hay BLVD nữa. Tỷ lệ chắc chắn chỉ 10/1 là cùng thôi! thấp quá. cậu tăng lên 6/4 hoặc 7/3 thì tốt.

Tầm 10 người là bác này khỏi cần làm, ngồi hóng tiền là đc rồi =))

Uppppppppppppppppppppp

- Hiện tại mình Open thêm net CPAlead và cần 5 bạn pro chiến paid ngay khi bạn nộp acc bất cứ khoảng thời gian nào! Ai quan tâm pm yahoo nhé!

còn tuyển không nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week