Tuyển mem, group làm site offer trực tiếp với admin

liều mạng với thớt 1 phen
sau 2 tuần còn giữ dc mạng cho mem quất tới, xới.:binhsua85:
Gì mà liều mạng, nghe ghê quá vậy @@
Chỉ cần làm cẩn thận, đừng làm nát site mình ra thì ai cũng được pay, ok ;)
Hiện tại có khoảng 15 người sẵn sàng rồi. Cũng sắp đủ
Mỗi tuần dự kiến request 30 triệu, 1 tháng payout 120 triệu +
Vì thế hi vọng các bạn đang và sắp làm site mình hãy làm chất lượng hơn là số lượng. Các bạn thử nghĩ nếu phá site hay cheat nhiều mình không nhận được payment thì có ai pay cho các bạn không nhé.
Hi vọng hợp tác lâu dài!

Cứ đến tầm này là yên lặng đáng sợ. Up cho nó bay cao cái nào . Fly đi e.....:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Gì mà liều mạng, nghe ghê quá vậy @@
Chỉ cần làm cẩn thận, đừng làm nát site mình ra thì ai cũng được pay, ok
Hiện tại có khoảng 15 người sẵn sàng rồi. Cũng sắp đủ
Mỗi tuần dự kiến request 30 triệu, 1 tháng payout 120 triệu +
Vì thế hi vọng các bạn đang và sắp làm site mình hãy làm chất lượng hơn là số lượng. Các bạn thử nghĩ nếu phá site hay cheat nhiều mình không nhận được payment thì có ai pay cho các bạn không nhé.
Hi vọng hợp tác lâu dài!
bạn liều và người làm cho bạn cũng liều.1 site chỉ cần 1-2 sup là quá đủ.cậu ko tưởng nổi sự đáng sợ của dân cheat vn đâu.1 tuần con số có thể lê đến 100 củ là bt với 2 sup.:binhsua88:

Trước khi đi ngủ up cho ngày mới vs những niềm vui mới . Thanks all.....:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

k hiểu sao bạn phải liều mạng ? bạn thuê 3 mem cày cả tháng cùng lắm pay hết 15tr, rồi tăng dần từng tháng, dục tốc bất đạt. Làm ăn đâu tư cả trăm tr mà tính toán đơn giản vậy

k hiểu sao bạn phải liều mạng ? bạn thuê 3 mem cày cả tháng cùng lắm pay hết 15tr, rồi tăng dần từng tháng, dục tốc bất đạt. Làm ăn đâu tư cả trăm tr mà tính toán đơn giản vậy

bác bum giờ tiền đổ ko hết rồi nè.. :D

Thue 3 mem cay ca thang cung lam moi het co 15tr thi biet muc do an chia cua admin Bumblebee sao roi:binhsua146:​

Thue 3 mem cay ca thang cung lam moi het co 15tr thi biet muc do an chia cua admin Bumblebee sao roi:binhsua146:​

Trình độ và tầm hiểu biết thì không biết đến đâu, nhưng phát ngôn cái câu thối không ngửi đc, site tôi ăn chia thế nào ? có ai bảo tôi hút máu member chưa :-??
Ai chê tỉ lệ $/acc site tôi thấo quote lại ở đây phát
Nhìn cái tên nick chắc cũng giống bản chất là " Cướp " =))
Đừng có tỏ ra nguy hiểm như thế, có năng lực thì chứng minh đi chứ ngồi đấy khóc thuê mình cũng ko bố thí cho đâu :-s, đúng là loại vô công dồi nghề

Trình độ và tầm hiểu biết thì không biết đến đâu, nhưng phát ngôn cái câu thối không ngửi đc, site tôi ăn chia thế nào ? có ai bảo tôi hút máu member chưa :-??
Ai chê tỉ lệ $/acc site tôi thấo quote lại ở đây phát
Nhìn cái tên nick chắc cũng giống bản chất là " Cướp " =))
Đừng có tỏ ra nguy hiểm như thế, có năng lực thì chứng minh đi chứ ngồi đấy khóc thuê mình cũng ko bố thí cho đâu :-s, đúng là loại vô công dồi nghề
Nói chuyện ra con người 1 chút đi thằng mặt loằn (xin lỗi AE hơi búc xúc nhé). Không cần biết có năng lực gì hay không nhưng cũng ko cần đi xin cái loại như ông đâu.
Nhìn lại cái chữ ký của mình đi rồi hãy nói người khác =)) sell site offerswall trong khi site mình lại dùng code của pro alvis hay pro alvis cờ lôn nhỉ.
Còn tỷ lệ ăn chia site không cần nói nhiều chỉ 1 câu
bạn thuê 3 mem cày cả tháng cùng lắm pay hết 15tr
thì AE cũng đủ biết rồi đừng nghĩ chỉ có mình pro:m131:

Không rảnh ngồi đôi co với thằng CƯỚP :))
Thích thì vác cái nick chính ra đây nói chuyện, clone làm chi vậy ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,071
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back