• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển mem được 1 thời gian đã scam

Status
Not open for further replies.
Đúng là phải xem lại vấn đề tuyển ref bây giờ mem mới lập nick cũng tuyển đk thì bó tay...sau này lấy gì đảm bảo nó làm ăn uy tín

nói chung chỉ hạn chế thôi cậu :) mem lâu năm cũng có lòng tham mà . Nhưng ít ra nó cũng hạn chế ngay từ ban đầu :) đang tìm giải pháp , muốn hạn chế cái gì đó đâu phải là đơn giản , có cái dễ và có cái nó như bệnh mãn tính :| chung quy là hạn chế mà thôi

Haiza, tội nghiệp mấy bác cày cuốc thế mà bị quỵt. Chắc sau đợt bệnh này khỏe lại, mình tuyển mem tiếp cho mấy bác có chỗ uy tín mà làm ăn quá, còng lưng gõ mà ko đc xu nào thì thiệt khổ. Chia buồn cùng các bạn bị scam. :binhsua95:

Đời là thế bạn à :binhsua80::binhsua80::binhsua80:

scam trên công sức thức đêm thế này, nghe thớt nói thế mà đau lòng quá :m098:

Chia buồn cùng các bạn. Chúng nó thật là khốn nạn mà.

Thật sự đã quá không để ý khi không lưu lại log chat . Xem ra mấy bạn bị scam cùng mình cũng không lưu lại . Vấn đề mình nghĩ kết thúc tại đây thôi . Rất xin lỗi vì đã làm phiền thời gian của MOD .Mọi người chắc đã rất nhiều người đọc được nên cũng sẽ tự có những cách bảo vệ mình . MOD có thể close toppic tại đây đựoc rồi mình không muốn mọi người vào đây spam nhiều quá !

Đã ban ID 4rever
Hnay thanh lọc hết scam ban hết :m021:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight