• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Analysis tuyển mem đặt lệnh forex hộ mình

thế những ai đã hợp tác thành công và dc paid rồi ?
2 hum về quê ăn cỗ nên ko đặt .hum nọ dù chưa đặt nhưng đã trả tiền 1 bạn .mọi ngừoi yên tâm ko lo scam đâu mà sợ

mọi người lưu ý mình chỉ tuyển mem chưa có tk nhé :d

up cho buổi tối

up cho ngay mới ,chuẩn bị cho 1 tuần làm việc mới

up cho ngay mới ,chuẩn bị cho 1 tuần làm việc mới

Lời khuyên chân thành : qua FORUM khác tuyển người còn dễ hơn , FORUM này đổ bộ theo FOREX >100 người rùi :) lấy đâu cho ông tuyển :D

hj,còn nìu newbie chưa chơi forex bao giờ .ai đk rùi thì vào đây báo danh để t tiện theo dõi nhé

---------- Post added at 04:28 PM ---------- Previous post was at 04:00 PM ----------

tạm thời ngừng tuyển .khi nào đk tk tiếp t sẽ tuyển tiếp .nếu ai mún cứ lh :thiendangxanh_2007
lúc nào cần t sẽ pm

sao ko nói sớm........ mà pay wa lr nhé :D
Mình là newbie 100% nhé..

Last edited by a moderator:
mình có 1 ít PP thui ,nếu ai nhiệt tình thì sẽ pay qua LR

sao ko nói sớm........ mà pay wa lr nhé :D
Mình là newbie 100% nhé..

ờ lão này ko phải là newbie
Mà toàn cháy acc không à ;))

---------- Post added at 09:28 PM ---------- Previous post was at 09:28 PM ----------

mình có 1 ít PP thui ,nếu ai nhiệt tình thì sẽ pay qua LR

Chúc ông anh kiếm đc nhìu ngươi trade dùm:D

mình sẽ ko tuyển nhiều ,nếu ai mà làm acc mình bị ban thì người đó biết tay mình :))

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:45 PM ----------

để an toàn mình đã quyết đinh ko thanh toán ngay mà khi nào rút tiền sẽ thanh toán .nếu acc đó cháy thì mình sẽ thanh toán ngay .còn vì ai đó đã chơi rùi mà làm acc mình bị ban thì mình ko ko trả tiền .

mình tham gia dc ko :)

hiện tại mình đã tuyển đủ ,c cứ ép nick mình ,sau này càn tuyển mình sẽ pm .mình nói trước là mình ko thanh toán ngay ,để tránh trường hợp bạn làm ban tk của mình .nếu ko vấn đề j mình sẽ bonus thêm

Announcements

Forum statistics

Threads
419,050
171,092
Latest member
wcralabama

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom