Tuyển Mem Cùng Chơi Fanbox.

Em đã sorry bác rùi.Tưởng men mới mà bày đặt tuyển ref hóa ra là bác. Thôi bác tuyển cho mình it học sinh di . Bạn việt nói vậy không dúng lắm

Chúc bác tuyển được để tử nhé , Bác Tâm cũng là người có kinh nghiệm Bạn việt khẳng định người mới vào đã chơi được Ads ngay hay sao. Mình thấy ban đi đâu cũng khoe chạy ads . thui để cho bác ấy tuyển người của bác ây. Mỗi người có một hướng dẫn riêng thôi
Bác Tâm chơi lâu rồi bác à, bác ấy chơi ads cũng ngon mà. Còn tui đâu có phải đi đâu cũng khoe, hình như chỉ ở trong topic tui thui mà bác :( Bác tìm ở đâu thấy tui khoe thành tích chưa? Trên FanBox tui còn chưa khoe ai, chỉ do mem nói up bằng chứng sư phụ hơn đệ tử nên tui mới up thôi, bác nói vậy làm tui đau lòng :(
Em đã sorry bác rùi.Tưởng men mới mà bày đặt tuyển ref hóa ra là bác. Thôi bác tuyển cho mình it học sinh di . Bạn việt nói vậy không dúng lắm
Bác xem kĩ lại đi, hình như bác quá lời rồi :(

Việt đệ tử nào đã chạy được ads chưa vì 3 tháng nó mấy cho chạy mà. Quan trọng cho men mới là kiếm tiền bằng PU thôi. Mình không rành về ads nên không nó mạnh về cái này được. Nhưng mình nghĩ cái gì cũng có giá của nó chạy ads nhiều tiêu IPL nhiều thì rút tiền sẽ chậm lại quy luật cuộc sống rùi

Việt đệ tử nào đã chạy được ads chưa vì 3 tháng nó mấy cho chạy mà. Quan trọng cho men mới là kiếm tiền bằng PU thôi. Mình không rành về ads nên không nó mạnh về cái này được. Nhưng mình nghĩ cái gì cũng có giá của nó chạy ads nhiều tiêu IPL nhiều thì rút tiền sẽ chậm lại quy luật cuộc sống rùi
Không bác ơi, ai muốn chơi ads thì tớ dạy cho chơi chứ còn bí quyết thì tớ hok share ai cả :D chỉ có vài người bạn thân thôi. Mem mới thì kiếm $ = PU à, mà ads acc mới tạo chạy cũng ngon mà bác, đâu nhất thiết chờ 3 tháng :)
Còn ads nhiều tiêu IPL nhiều thì hình như bác có chút nhầm lẫn giữa các khoản tiền mà ads tạo ra :D Có lẽ bác Tâm hiểu rõ ;)

Hic, nhiều sư phụ quá, ta biết chọn ai bây giờ!

Up lên cho bạn nào muốn than gia nhé. Vốn từ 6$ trở lên, tùy theo vốn mà có cách chơi riêng he

Đảm bảo ngày hơn 5$ ko bác :D.

Heeeeee! chú em ko tính ra được nhờ anh tính he! chú em có biết mấy cách rút tiền ko nè
bao nhiêu lâu thì rút tiền được vậy bác ơi :D rút được bao nhiêu % số tiền kiếm được? có phải sau 2 tháng rút 50% như bên bác Việt ko ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom