Tuyển mem chiến Offer PC - Nhận Newbie

HaiTran

Verified
Reactions
130
MR
0.039
Facebook
Follow me on Facebook
+ Mình là sub không phải lead :D
+ Mình tuyển mem chiến offers PC các dạng như Baner, wall ...
+ Thanh toán cuối tuần
+ Tỉ lệ clicks offers trong khi làm:1:5
+ Những loại socks được phép sử dụng làm trên site, vip72.com , seproxysoft.com , 5socks.net , nếu ai cố tình làm ngoài những loại socks trên sẽ bị xóa toàn bộ points và không toán
+ Chỉ được sử dụng những loại mail Hotmail.com,Gmail.com, mail.com, gmx.com để làm

+ Không cheat cokie con offers trên site, cấm auto lead

Đã Tuyển đủ ^^ hẹn các bạn ra tết nhé

Last edited:
cho minh slot với b newmember

all pls contact yahoo or skype me ?

newbie muốn theo nhưng k đủ tiền làm bằng sock. có làm bằng ssh hay hma dc thì cho m theo kiếm chút cháo

:D HMA chỉ fake chơi vui thôi chứ mở sock kém lắm bác ạ ^^ mất time của bạn thôi , k có ai tuyển off sài hma cả :3
newbie muốn theo nhưng k đủ tiền làm bằng sock. có làm bằng ssh hay hma dc thì cho m theo kiếm chút cháo

pm thớt hôm qua tới giờ mà chưa thấy rp
Ở skype bạn add friend vui lòng nói rõ bạn cần gì dùm mình kẻo nhiều qa mình k biết , hiện mình accept friend hết rồi bạn ib skype lại mình nhé

+ Mình là sub không phải lead :D
+ Mình tuyển mem chiến offers PC các dạng như Baner, wall ...
+ Thanh toán cuối tuần
+ Tỉ lệ clicks offers trong khi làm:1:5
+ Những loại socks được phép sử dụng làm trên site, vip72.com , seproxysoft.com , 5socks.net , nếu ai cố tình làm ngoài những loại socks trên sẽ bị xóa toàn bộ points và không toán
+ Chỉ được sử dụng những loại mail Hotmail.com,Gmail.com, mail.com, gmx.com để làm

+ Không cheat cokie con offers trên site, cấm auto lead

Contact Me:
Yahoo - Skype :
haitran.it92
Thanks All.
Cho mình 1slot nhé!!! Mới nghỉ cty đói quá kiếm ít tiêu tết, thanks; Skyper: thuonggiaso1; yahoo: thuonggiaso1982; rất hân hạnh đđượ ra nhập team của bạn!!!

e là newbie cho e xin 1slot kiếm cơm được không ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom