Tuyển Mem Chiến offer , làm việc ngay và luôn

tcj92

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Mình cần tuyển Mem làm offer :binhsua15:
Ưu tiên các bạn đã có kinh nghiệm biết làm offer rôi

Yêu cầu :Nhiệt tình , thực sự muốn chiến lâu dai cùng group ,có trách nhiệm với group và làm việc với tinh thần "Cầy cuốc là vinh quang"
Min paid: 10$ , 1$=20.000 VNĐ
Cuối tháng paid 1 lần hoặc 1 tuần ,2 tuần paid 1 lần đúng hạn , uy tín
Website của mình

Click Thanks và contact mình qua yahoo:thieuco92 ,và tự giới thiệu để mình còn biết là newbie hoặc đã có kinh nghiệm rồi nhé

Last edited by a moderator:
Mình cần tuyển Mem làm offer :binhsua15:
Ưu tiên các bạn đã có kinh nghiệm biết làm offer rôi
Nhận đào tạo newbie qua teamviewer và video hướng dẫn trực tiếp (số lượng :10 mem)
Yêu cầu :Nhiệt tình , thực sự muốn chiến lâu dai cùng group ,có trách nhiệm với group và làm việc với tinh thần "Cầy cuốc là vinh quang"
Min paid: 10$ , 1$=20.000 VNĐ
Cuối tháng paid 1 lần hoặc 1 tuần ,2 tuần paid 1 lần đúng hạn , uy tín
Website của mình

Click Thanks và contact mình qua yahoo:thieuco92 ,và tự giới thiệu để mình còn biết là newbie hoặc đã có kinh nghiệm rồi nhé

Hàng nhái chất lượng cao à bạn ?

Up cho bạn tìm được mem nè

Box offers hài vãi....:m020: tuyển mem tính ra toàn vài chục đến vài trăm $ mà ai cũng tuyển được. Chắc đi cờ lôn rồi tạo box tuyển mem kiếm chút cháo thôi:m021:

Mem mới mà đăng bài tuyển mem pro quá hà, clone 1000%. Khuyên các bạn 1 câu chân thành là tránh xa chứ làm cho đã, cày cho cố nó scam đấy.

có ông anh vừa bị scam site pay ngày. hỏi tại sao thì ổng bảo tại có acc vài trăm post vào up với thank nên ổng nghĩ làm ăn được. cho nên hi vọng các bạn nào ko biết vui lòng đừng thank với up để những người mới dính bẫy. thanks

có ông anh vừa bị scam site pay ngày. hỏi tại sao thì ổng bảo tại có acc vài trăm post vào up với thank nên ổng nghĩ làm ăn được. cho nên hi vọng các bạn nào ko biết vui lòng đừng thank với up để những người mới dính bẫy. thanks

bác đang chiến net nào sub nào thế... cho e theo với... đói quá

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week