Tuyển mem chiến off android(dạng sonic),pay daily....!

Tiếp tục tuyển mem.....!!! Ai có kinh nghiệm làm off thì mình nhận nhé......................................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tiếp tục tuyển mem.....!!! Ai có kinh nghiệm làm off thì mình nhận nhé......................................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
giờ là 2h sáng. đi ngủ thôi. đánh dấu có gì mai buzz. kinh nghiệm chưa có gì cả. mới chỉ cà blustack chạy game nghịch. app anđroi nngày xưa có làm qua thằng freemyapp vs 1 2 thằng khác ko nhớ. mong cậu chỉ bảo nhiều

Update Yahoooooooooooooooooooooooooo, yahooooooooooooooooooooooooooooooo sonic_bluestacks lại bị hack................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Xin lỗi về sự phiền phức này..! Cảm ơn

thím nói rõ chút nữa coi
- 1 app trung bình bao nhiêu points
- bao nhiêu points = 1$
hi bạn, bạn đã chiến sonic trên blutack chưa bạn, mình đang làm appcasher nhưng nó không pay tiền chán quá, bạn làm chưa chỉ dùm mình kiếm ít chóa mí.tks bạn nhiều!!

xin 1 slot, có kinh nghiệm blue , x86, youwave, change 3 thứ trong 1 nốt nhạc, có hma , fake ip, ...... đang rảnh ngày 18tieng, nhận vào thì sẽ tiết lộ cách nhanh hơn nữa
, 1 turn rút đi đc 3p, pm yahoo [email protected]

đã làm là ko bỏ, trừ khi add bỏ.

Update Yahoooooooooooooooooooooooooo, yahooooooooooooooooooooooooooooooo sonic_bluestacks lại bị hack................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Xin lỗi về sự phiền phức này..! Cảm ơn
còn tuyển ko bạn
inbox site cho mình nha

Còn tuyển k bạn?Mình đã có kinh nghiệm trong việc chiến off android và cũng đã có HMA.YH của mình là boylove_plmp92.Đã pm bạn mấy lần mà k dc.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,251
172,292
Latest member
Thefish99

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back