Tuyển mem chiến con offer Credits Sesane

vãi =))) Làm 3k per lead bỏ tiền mua SSN , hài hước thật :eek:

c pro rồi, z c cứ kiem cv tiền nhiều c làm, tui còn gà thì tui làm theo kiểu gà của tui

Tớ xin nói là tớ ko chê c gà và thật sự *éo bao giờ dám nhận pro!!!
T chỉ thấy hiện tại là như vậy, làm 1 lead CreditSesame thì phải signup thì phải khá lâu + đôi khi miss lead + nhiều vấn đề khi signup nữa :) chi phí mua ssn nữa :) mà 3k per lead thì thiệt là ..... tại hạ ko còn gì để nói sau cmt này :D

T chỉ thấy hiện tại là như vậy, làm 1 lead CreditSesame thì phải signup thì phải khá lâu + đôi khi miss lead + nhiều vấn đề khi signup nữa :) chi phí mua ssn nữa :) mà 3k per lead thì thiệt là ..... tại hạ ko còn gì để nói sau cmt này :D
ăn giầy mà, loại này mong đừng gặp ở ngoài :D

Như tiêu đề mình cần tuyển 1 team lead con off Credits Sesane ==> paid tuần

3k/lead nha, k hỗ trợ j thêm

Newbie làm biếng đừng inbox :3 :3 mất thời gian của nhau
1 ìno ssn từ 1k đến 3 k 1 ìno , làm tỷ lệ hên xui + ssn trùng . 1 lead /3k ngon ăn thật

Như tiêu đề mình cần tuyển 1 team lead con off Credits Sesane ==> paid tuần

3k/lead nha, k hỗ trợ j thêm

Newbie làm biếng đừng inbox :3 :3 mất thời gian của nhau
thánh ăn gì để em còn cúng :p
thánh ão diệu quá :D :D :D

mỗi net gia mỗi khác, huống hồ tôi ko làm net OK, nên đừng có mà tính theo giá net

1 lead net nó trả ~ 1.5$ mà bỏ ra 3k thuê mem :v lời vãi

Chả cần biết net trả bạn bao nhiêu , mình chỉ ý kiến như vậy . Mình ko có tính đến cái $ của bạn nên đừng lôi ra ???? don't care

1 lead net nó trả ~ 1.5$ mà bỏ ra 3k thuê mem :v lời vãi
đọc kĩ lại từ trên xuống dưới r hã mở miệng ra nói net nha :)
c cũng đừng có hùa theo, vài lần cmt làm mà tui k tl giờ thấy ng khác vô cmt r nhảy vô hùa, k nên đâu nha

đọc kĩ lại từ trên xuống dưới r hã mở miệng ra nói net nha :)
c cũng đừng có hùa theo, vài lần cmt làm mà tui k tl giờ thấy ng khác vô cmt r nhảy vô hùa, k nên đâu nha
cmt làm ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week