Other Tuyển MAX REF Với RB + BONUS > 2.4$/Tuần, BONUS 0.08$ Khi Site SCAM!!!

đã nhận rb của chủ thớt,mình lướt web đều đặn nhưng ads ra ít quá,ra ads nào là mình click ads đó mà,cái này lướt web bình thường không được tính hả bác

Thông báo khẩn , mình mới bị hack mất mail site này , paypal vần còn , không biết lí do tại sao , cảnh báo cho các bạn trước , mình nghi 99% là do site này . Đang tiếp tục điều tra đề nghị các bạn cẩn thận

Thông báo khẩn , mình mới bị hack mất mail site này , paypal vần còn , không biết lí do tại sao , cảnh báo cho các bạn trước , mình nghi 99% là do site này . Đang tiếp tục điều tra đề nghị các bạn cẩn thận

Chắc chắn ko phải site này rồi, bao nhiêu bạn ref trước có ai bị sao đâu, bạn nên quét keylog đi, nếu do site này mà tới h Paypal mình vẫn còn mới là chuyện lạ...

cĩng ko biết chắc chắn nữa , chỉ nghi ngờ thôi vì trước giờ chưa từng bị , tự nhiên chơi site này dc vài hôm là dính .
Nhân tiện cho hỏi bị mất mail đăng nhập của site này liệu có chơi tiếp dc ko nhỉ , vần login vô site được , cũng dc kha khá rồi , bỏ tiếc lắm :(

cĩng ko biết chắc chắn nữa , chỉ nghi ngờ thôi vì trước giờ chưa từng bị , tự nhiên chơi site này dc vài hôm là dính .
Nhân tiện cho hỏi bị mất mail đăng nhập của site này liệu có chơi tiếp dc ko nhỉ , vần login vô site được , cũng dc kha khá rồi , bỏ tiếc lắm :(

Vẫn chơi bình thường bạn à, mà bạn dùng mail gì, ko có email phục hồi, câu hỏi bảo mật...để lấy lại mail hả?

mình cũng từng bị giống vậy, cũng một phần do thằng kia nó cài keylogger, mất hết cả mail cả pp, site này nó điều tra dấu vết lướt web của bạn dữ lắm. Mở một trang web lạ là nó hiện ads ra. Bạn chỉ mất mail mà còn pp thì ko phải keylogger đâu, tại thằng này đó, bỏ acc đi, chạy ko công cho nó bây giờ

mình cũng từng bị giống vậy, cũng một phần do thằng kia nó cài keylogger, mất hết cả mail cả pp, site này nó điều tra dấu vết lướt web của bạn dữ lắm. Mở một trang web lạ là nó hiện ads ra. Bạn chỉ mất mail mà còn pp thì ko phải keylogger đâu, tại thằng này đó, bỏ acc đi, chạy ko công cho nó bây giờ

Sặc, mình khẳng định là ko phải do site này mà bị hack mail, các trang web mà nó quảng cáo toàn là uy tín, đã wa kiểm duyệt, bạn thử mua quảng cáo của nó thì sẽ biết, mình chơi site này hơn 2 tháng rồi, máy mình cài avast và chương trình chống keylog chưa bao h phát hiện các trang mà Mybrosercash đặt wảng cáo trên đó có mã độc gì cả, bạn biết avast mạnh như thế nào khi kiểm tra các web mà bạn truy cập, các trang web lạ mà bạn nói thường là những trang nước ngoài mới có nhiều quảng cáo từ mybrowsercash, bạn để ý thấy khi bạn vào các web của VN thì rất hiếm khi có wảng cáo hiện ra, nhu trang mmo4vn.com này thì có nhiều wảng cáo hiện ra vì host đặt ở nước ngoài, các trang báo mạng của VN thì cực hiếm có ad.

Sặc, mình khẳng định là ko phải do site này mà bị hack mail, các trang web mà nó quảng cáo toàn là uy tín, đã wa kiểm duyệt, bạn thử mua quảng cáo của nó thì sẽ biết, mình chơi site này hơn 2 tháng rồi, máy mình cài avast và chương trình chống keylog chưa bao h phát hiện các trang mà Mybrosercash đặt wảng cáo trên đó có mã độc gì cả, bạn biết avast mạnh như thế nào khi kiểm tra các web mà bạn truy cập, các trang web lạ mà bạn nói thường là những trang nước ngoài mới có nhiều quảng cáo từ mybrowsercash, bạn để ý thấy khi bạn vào các web của VN thì rất hiếm khi có wảng cáo hiện ra, nhu trang mmo4vn.com này thì có nhiều wảng cáo hiện ra vì host đặt ở nước ngoài, các trang báo mạng của VN thì cực hiếm có ad.

Avast bảo vệ thì toàn diện nhiều mặt nhưng nó hay để sổng lắm bạn ơi, shield của nó ko nhạy lắm, nhà mình xài Avira security suite cũng ko phát hiện ra keylogger hay malware nhưng có một số chương trình mang danh tốt có thể đc các soft security này cho qua. Theo mình cơ cấu theo dõi người dùng của thằng này qua các form điền vào khi đăng nhập trên web ( vì nó là add-on) chứ không phải ghi bàn phím như keylogger

Vẫn chơi bình thường bạn à, mà bạn dùng mail gì, ko có email phục hồi, câu hỏi bảo mật...để lấy lại mail hả?
nó đổi hết toàn bộ luôn rùi , đang liên hẹ với nó để xin lại mail ko biết có được ko nữa . Hic

nó đổi hết toàn bộ luôn rùi , đang liên hẹ với nó để xin lại mail ko biết có được ko nữa . Hic

mình bị giống bạn một lần nên giờ xái cái soft này: keyscrambler
Mình có bài viết tại đây, đảm bảo qua mặt cả keylogger http://mmo4vn.com/showthread.php?32360-Keyscrambler-Ma-hoa-ban-phim-Chong-Keylogger-tuyet-voi
thích thì download cái này rồi lên google search thêm info đáng king ngạc của nó

Thấy ID mình trong danh sách Ref không cậu.
Mình reg rùi nhưng sao không thấy cậu nói được hay chưa hết!
ID : tadotokaa

Thấy ID mình trong danh sách Ref không cậu.
Mình reg rùi nhưng sao không thấy cậu nói được hay chưa hết!
ID : tadotokaa

Ok, mình thấy cậu lâu rồi, bạn đang hoạt động tốt mà.
P/s: Chiến nhiệt tình nha các bạn, RB+BN lần 2 vào tối CN này.

Muốn reg cho bạn lắm mà lỡ chiến từ khi site này mới ra lò h bỏ thì uổng wa'... T_T

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back