Other Tuyển MAX REF Với RB + BONUS > 2.4$/Tuần, BONUS 0.08$ Khi Site SCAM!!!

đã nhận rb, thanks

Hic không biết bác chủ thớt là free hay upgrade rồi? pay bao lâu rồi...? Hiện e là free và ref đc 85 chú (đáng nhẽ chỉ đc 40 chú thôi) nhưng đến mức đó thì ko tăng nữa..! Mấy hôm đầu còn đc 1$/ngày dạo này thu nhập giảm 70%, lần đầu e pay sau 2 ngày đợi nó trả lại.
E lại pay lại đến nay hơn 1 tuần rồi mà vẫn thấy pending..chả hiểu sao nữa..? Không biết có tại tk của e free ko nữa..!

có ai chơi cái này mà bị keylogger mất gmail và paypal chưa, nếu chưa thì cho mình biết để mình làm ref cho kimlong88

có ai chơi cái này mà bị keylogger mất gmail và paypal chưa, nếu chưa thì cho mình biết để mình làm ref cho kimlong88

Hì các bạn ref trước giờ với mình có ai bị gì đâu, quảng cáo có chọn lọc mà bạn, đâu phải bừa đâu, bạn đk rồi thử mua QC nó xem có được liền ko:D

---------- Post added at 11:18 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

Thông báo các bạn ref chiến nhiệt tình nha, hôm wa trang ít ra quảng cáo vì mới design lại, hôm nay add ra đẹp hơn:D

Hì các bạn ref trước giờ với mình có ai bị gì đâu, quảng cáo có chọn lọc mà bạn, đâu phải bừa đâu, bạn đk rồi thử mua QC nó xem có được liền ko:D

thanks bạn, tại hôm bữa có lòng tốt rè cho thằng kia cái này, keylogger toi mất 10$ AP, mất PP, Gmail, may mắn sao nhờ google nên giải quyết xong hết nhưng vẫn mất 10$ AP. Tối rảng reg nha, giờ đi học

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back