Other Tuyển MAX REF Với RB + BONUS > 2.4$/Tuần, BONUS 0.08$ Khi Site SCAM!!!

Hix, tình hình chơi free thằng này khó ăn quá, mình onl cả ngày mà chỉ đc 0.02-0.04$ 1 ngày thui, mình chắc để làm việc khác thui, bác kimlong88 remove mình trong list nha :D Mong sẽ hợp tác vs bác tiếp ở các trang khác :D

Mình thông báo lần cuối với các bạn luôn: ngày 10/02 tới là mình hết hạn UP site này, nhưng tình hình là lỗ nặng tháng này với hơn 22$ Upgrade mỗi tháng, nên chủ nhật tuần sau nếu tình hình vẫn vậy thì mình sẽ RB+BN lần cuối rồi chia tay nó luôn, các bạn có thể tiếp tục chiến từ h đến chủ nhật hoặc ngừng từ bây h cũng được. Mình sẽ teamview từ sáng tới chiều vào ngày CN tuần sau và RB+BN lần cuối vào 8h tối.
CN các bạn pm yh mmo4today nhớ log vào MBC sẵn nha, mình xem account rồi tối sẽ RB+BN hết luôn.
Thanks.

Mình thông báo lần cuối với các bạn luôn: ngày 10/02 tới là mình hết hạn UP site này, nhưng tình hình là lỗ nặng tháng này với hơn 22$ Upgrade mỗi tháng, nên chủ nhật tuần sau nếu tình hình vẫn vậy thì mình sẽ RB+BN lần cuối rồi chia tay nó luôn, các bạn có thể tiếp tục chiến từ h đến chủ nhật hoặc ngừng từ bây h cũng được. Mình sẽ teamview từ sáng tới chiều vào ngày CN tuần sau và RB+BN lần cuối vào 8h tối.
CN các bạn pm yh mmo4today nhớ log vào MBC sẵn nha, mình xem account rồi tối sẽ RB+BN hết luôn.
Thanks.

không có cài team view, chụp screen shot đựoc không

cho bạn pass bạn login vô luôn rồi refback nha, mail của bạn là gì, mình gởi pass cho

Ok, [email protected], bạn muốn RB ngay bây h hay là cn tuàn này.

---------- Post added at 07:01 PM ---------- Previous post was at 06:59 PM ----------

Nếu dược thì CN tuần này bạn sent email mình nha, RB 1 lần cho tiện.

Ok, [email protected], bạn muốn RB ngay bây h hay là cn tuàn này.

---------- Post added at 07:01 PM ---------- Previous post was at 06:59 PM ----------

Nếu dược thì CN tuần này bạn sent email mình nha, RB 1 lần cho tiện.

ok, mình sent pass bây giờ luôn, email sent là [email protected] nhé
CN tuần này bạn login rồi RCB luôn

nó mới update kìa bạn, ads ra rất nhiều, không chừng sẽ cải thiện vốn đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,669
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back