Tuyển học trò chiến youtube - Dạy free online chi tiết.

mình lấy gmail lập lâu rồi nhưng chưa chơi youtube thì có đc
ko
ko được bạn nhé. Gmail mới tinh tính từ ngày hôm nay.
@manhlan23902 hi vọng thớt cho mình xin cách kiếm 1k view nhanh chóng mình sẽ ref cho thớt vì mình cũng đang theo đường reup các video nước ngoài, Mail: [email protected]
Thank for share :D
bạn emai về cho mình nhé
thớt có thể hưỡng dẫn mình 1k view được không?
mình cũng đang tìm hiểu mà youtube mà mem mới nên chưa biết làm sao kiếm 1k view mà ko phải việt nam
bạn emai về cho mình nhé

chào thớt mình gặp 1 vấn đề về nguồn video để up 1k view :oops: mong thớt hỗ trợ mục này giúp mình được không

mình ko vào đc net , có điều kiện gì để vào net ko cậu
điều kiện 1k view trong 30 ngày bạn nhé
em 1 slot nha
yh anhthai92
mail anhthai1892
Bạn làm theo hướng dẫn mình nhé
add skyper di su phu: [email protected]
Mình không đăng ký được từ link ref của bạn rồi. Nó cứ báo Sorry...gì ấy :(
Bạn phải tạo 1 gmail mới và kênh channel mới nhé. kiếm 1k view trong 30 ngày nhé
tức là bây giờ lập chanel mới rồi thêm video cho 1k view đăng kí net phải ko cậu @manhlan23902
đúng rồi.

Bạn phải tạo 1 gmail mới và kênh channel mới nhé. kiếm 1k view trong 30 ngày nhé

đúng rồi.
đã send mail cho thớt, mong được hồi âm

đặt gạch xin 1 suất. mục 8:mình không biết,9:chỉ thích tìm hiểu và vọc đủ thứ.10.mới chỉ tập kiếm tiền ăn roi
vậy có thể học và làm từ đầu không @manhlan23902

đúng rồi.

chao thay !
Minh chua biet gi ve youtube chi moi tim hieu mot so bai viet nhung minh xac dinh se lay youtube lam lau dai .Xin dc huong dan
Hien minh da nghi tat ca dich vu chi muon tap trung vao no

Xí chỗ down từ sáng nhưng giờ mới đọc pdf, văn phong chuẩn master. Người ta bảo làm tớ thằng khôn hơn làm thầy thằng dại. :D

chao thay !
Minh chua biet gi ve youtube chi moi tim hieu mot so bai viet nhung minh xac dinh se lay youtube lam lau dai .Xin dc huong dan
Hien minh da nghi tat ca dich vu chi muon tap trung vao no
ok. CÓ gì khó khăn thì email mình

Xí chỗ down từ sáng nhưng giờ mới đọc pdf, văn phong chuẩn master. Người ta bảo làm tớ thằng khôn hơn làm thầy thằng dại. :D
Văn phòng mình lủng củng do nói kỹ quá, nói đi nói lại. Mong bạn đọc và hiểu hết quy tắc của youtube

Văn phòng mình lủng củng do nói kỹ quá, nói đi nói lại. Mong bạn đọc và hiểu hết quy tắc của youtube

Ko hiểu đâu mình sẽ mail hỏi bạn, mong là nhận được trả lời sớm từ bạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom