Tuyển học trò chiến youtube - Dạy free online chi tiết.

vãi cả rất nhiều người =))

là sao vậy anh ?

E thấy có nhiều bạn k join đc vào link ref của thầy dù làm đúng theo hướn dẫn. Em thấy hoang mang quá. E cũng đã đủ 1k views nhưng đang chờ cập nhật mới join. Liệu thầy có thể bỏ ra chút ít thời gian để teamv giúp em join vào link ref của thầy được không ạ.
uhm dc. ref mình có hơn 10 người vào rồi
AI tag mod vào xử dùm , có chút nghi vấn ở đây
nếu mod vào xử lý, mình sẽ gửi địa chỉ mail của các bạn đã làm ref của mình

đủ 1k rồi sao net báo vẫn chưa đủ điều kiện vào vậy sư phụ

@hjxhjxacec , @Sir.NamTuoc , 2 mod vào xử dùm , có rất nhiều người làm theo chủ threat mà ko vào ref đc cũng ko giải thích hay hướng dẫn vì sao lại vậy . Yêu cầu show ref của threat lên thì ko chịu , có người làm tận 4-5 lần ko đc . Nếu được , close topic cho nhiều ae đỡ mất thời gian
vãi cả rất nhiều người =))

là sao vậy anh ?
Những ai vào ref của mình sẽ được mình share "Step 2 Nguồn video Full" + 1 nguồn reup riêng
tks becauses
Mình ko show ref, ko share tài liệu,và mình yêu cầu các học trò ko share gì cả vì đảm bảo sự an toàn cho các kênh youtube của họ, ko sợ bị phá
Quiz sử dụng form và join auto, ko duyệt đơn gì cả, nên cứ 1k là nó tự động duyệt
Có vài bạn bị lỗi, cái này là lỗi của Quiz, ko phải lỗi của mình, mong các bạn thông cảm
Các bạn có thể đổi địa chỉ IP,đổi sock chuyển quốc gia sang US hoặc email cho Quiz
Các bạn join quiz rồi nhưng chưa hiện ref vì chưa cập nhật
Thực tế là mình vào xem thì số Applications received > Applications accepted. Vậy là nó cập nhật chậm

@manhlan23902 sư phụ hời sư phụ ơi mấy nay pm sky mãi chả thấy trả lời đã join link của sư phụ đã reg được quiz rồi mà không biết sư phụ có nhận được ref từ mình không

Luôn ủng hộ thầy ^_^ tks thầy nhé

Một số thành phần không hiểu do ngu dốt hay muốn phá thớt mà đi rêu rao này kia, làm mất uy tín thớt. Yêu cầu có bằng chứng cụ thể mới được phát biểu !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week