Tuyển group và member vào hợp tác xã-2014 -Paid ngày hoặc tuần tùy chọn-

up cho anh chu tich

up cho bác chủ tịch paid sớm em về ăn tết nhé.Thank bác

đón xuân htx tuần này
Mai paid em sớm nhóe để về quê ăn tết,,, Chúc hợp tác xã mình phát triển thành công, giúp nhiều anh em hơn nữa.:D

up cho anh can bo duoc thuong nhieu money trong dip tet nay

Cảm ơn anh .nhóm em đã nhận được paid có tiền về tết...thank hợp tác xã , xuân phát tài :D

mình chỉ là newbie off, có vip72, mới chỉ làm được off signup, nếu được thớt pm yahoo hoặc inbox nhé
yahoo: ktolup

8thang làm việc với htx La khoảng thời gian ko dài nhưng với góc độ của 1sinh viên em cảm nhận được sự làm việc chuyên nghiệp của htx và Anh chủ tịch .htx đã giúp đỡ em rất nhiều co tiền học tập trong những năm còn lại.năm hết Tết đến em gửi lời chúc sức khỏe thành công tới htx và Anh chủ tịch .chúc Anh công tác tốt, sức khỏe .xin chào Anh em hẹn gặp lại sau Tết lên đường về quê go go.

8thang làm việc với htx La khoảng thời gian ko dài nhưng với góc độ của 1sinh viên em cảm nhận được sự làm việc chuyên nghiệp của htx và Anh chủ tịch .htx đã giúp đỡ em rất nhiều co tiền học tập trong những năm còn lại.năm hết Tết đến em gửi lời chúc sức khỏe thành công tới htx và Anh chủ tịch .chúc Anh công tác tốt, sức khỏe .xin chào Anh em hẹn gặp lại sau Tết lên đường về quê go go.
cám ơn em:)

lâu rồi ko đụng tới .ko biết off nay có còn như xưa ko nhỉ :) đã add yh chủ thớt có j pm tham khảo với nhé..biết đâu hợp tác làm ăn đc

Xin chào anh em hãy nhom minh ve que an Tết day .chuc bác son manh khoe và anh em manh khoe, vui ve, HP, thanh cong

chúc toàn thể anh em htx về ăn tết vui vẻ, mạnh khỏe, lành mạnh, không đốt pháo nhá. Chúc anh em sang xuân mới làm việc tốt, hiệu quả, xây dựng htx vững mạnh. Thân ái.:)

nghỉ thôi anh trai... làm cả năm rồi .Chúc anh em htx sang năm mới mạnh khỏe, vạn sự như ý.

chúc anh em htx một mùa xuân mới tràn đầy sức khỏe và hạnh phúc, chúc cho hợp tác xã phát triển vững mạnh, anh em đoàn kết, sang năm 2014 với nhiều thành công mới.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,077
Latest member
mrpotter0709

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back