• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển group, members làm Offer (Stevenkhoa)

Cảnh cáo cậu offerus và cậu mmo_zeek nhé. Các cậu có bằng chứng chủ topic là scammer không nhỉ? :| Riêng cậu mmo_zeek mình cảnh báo lần đầu tiên và cũng như lần cuối cùng. Cậu clone nhiều nick và đừng tưởng rằng mình không biết nhé. Nếu 2 cậu còn tái phạm lần nữa thì mình sẽ banned 7 ngày để nhắc nhở, riêng những nick clone của cậu mmo_zeek mình sẽ banned forever.

Bó tay w mấy chú, mình đã ghi rõ ràng là nhận tất cả site add credit chứ ko có khó khăn gì cả, mình có gây thù chuốc oán gì đâu , mà sao vào đây ném gạch thế .
Người chỉ mình làm offer ko phải các bạn , mà là Jindo, bây giờ ko biết sư phụ mình đang ở đâu .
Mình ko scam ai cả, mình mà scam thì chắc bị report lâu rồi .
mày chắc là 1 mình Jindo chỉ mày à, tao ko rãnh mà ném gạch mày nhé, ko chỉ 1 mình Jindo có thể cho mày ngày hôm nay đâu, có tuyển thì cho ngta dễ ăn 1 chút nhé
@Park: tao có nói nó scam đâu, vãi mod làm cha à, muốn xóa rep của ai thì xóa hả, mày đọc chữ ko hiểu thì về học lại đi con, tao nói nó ngày nào còn là newbie ko biết gì ngta còn chỉ nó này nọ, bjờ làm admin thì ko cho cái này ko cho cái kia

Cảnh cáo cậu offerus và cậu mmo_zeek nhé. Các cậu có bằng chứng chủ topic là scammer không nhỉ? Riêng cậu mmo_zeek mình cảnh báo lần đầu tiên và cũng như lần cuối cùng. Cậu clone nhiều nick và đừng tưởng rằng mình không biết nhé. Nếu 2 cậu còn tái phạm lần nữa thì mình sẽ banned 7 ngày để nhắc nhở, riêng những nick clone của cậu mmo_zeek mình sẽ banned forever.
nếu check ip biết clone nick thì ban thẳng đi, vì đại đa số clone nick là nhằm mục đích xấu...:binhsua135:

nói chung là không có lửa làm sao có khói ? 7K này ntn thì anh em từ thời MMO với mình biết rất rõ, mấy chú mới vài đc nhăm tháng thì chưa thấy rõ đc thế nào gọi là lòng người khó đoán nông sâu khó lườm đâu ;))...

nói chung là không có lửa làm sao có khói ? 7K này ntn thì anh em từ thời MMO với mình biết rất rõ, mấy chú mới vài đc nhăm tháng thì chưa thấy rõ đc thế nào gọi là lòng người khó đoán nông sâu khó lườm đâu ;))...

bác vào có sớm hơn e ko nhỉ :-"

Lâu lâu hội tụ các cao thủ reg nick từ 2010 vô reply..Đúng là cao thủ luôn luôn ẩn danh hết,Mất tích mấy năm mới gặp lại.Mà còn lợi hại hơn xưa :binhsua146:

sớm hay muộn có liên quan tới bạn chăng ? mình ko bik ở đâu nhưng MMO4VN này chắc mình reg nick trc bạn đấy ;))

;))..mình cũng ko muốn tranh cãi với cậu làm gì... nhưng mình đỉnh chỉnh lại là mình reg trước cậu nhé :)..07-08-2010 của cậu nhé ..11-05-2010.. của tớ :)

;))..mình cũng ko muốn tranh cãi với cậu làm gì... nhưng mình đỉnh chỉnh lại là mình reg trước cậu nhé :)..07-08-2010 của cậu nhé ..11-05-2010.. của tớ :)

chuayeuai : Join Date : Nov 2010

Loc_rabbirt : Join Date : Jul 2010

chữ Jul cách chữ Nov tận 4 tháng đấy bạn, đọc đúng tháng - ngày - năm đấy ;)), mời bạn coi lại rồi hạ hồi phân giải, nếu bạn muốn xem theo thì mình vừa tìm ra đc là bạn reg sau cả tinhte.vn đấy ;)).

bỏ đi bà con ơi, topic của ngta vào tranh cãi làm gì, reg trước hay ko cũng ko quan trọng, quan trọng là có kiếm dc gì từ mmo chưa, chứ reg trước để 8 cũng chẳng hay gì

mày chắc là 1 mình Jindo chỉ mày à, tao ko rãnh mà ném gạch mày nhé, ko chỉ 1 mình Jindo có thể cho mày ngày hôm nay đâu, có tuyển thì cho ngta dễ ăn 1 chút nhé
@Park: tao có nói nó scam đâu, vãi mod làm cha à, muốn xóa rep của ai thì xóa hả, mày đọc chữ ko hiểu thì về học lại đi con, tao nói nó ngày nào còn là newbie ko biết gì ngta còn chỉ nó này nọ, bjờ làm admin thì ko cho cái này ko cho cái kia

Mình ko bít bạn là ai, nhưng ng dẫn dắt mình đầu tiên là Jindo, và mình cũng dần học hỏi thêm vài kinh nghiệm từ các bạn trong gxteam , bạn nói mình tuyển khó hả . Khó ở đây là khó chỗ nào , tất cả bạn pm mình , mình đều nhận, riêng còn site private của mình, đã gọi là private thì mình chỉ tuyển những ng mình tin tưởng và quen biết .
Nếu mình tuyển đại trà rồi site mình bị problem ai chịu trách nhiệm . Các bạn lạ quắc pm mình đòi làm site private, sao mà cho được .
Hơn nữa mình là con người như thế nào các bạn đã làm việc w mình thì biết rõ, mình đang làm admin offer và 1 SUB tương đối lớn send mỗi tuần gần 1k của ...topia và thanh toán cho các affiliate của K . Mình nắm trong tay gần cả trăm triệu , nhưng chưa hề scam ai 1 xu , đều thanh tóan sòng phẳng . Có vài bạn trên mmo4vn đã từng qua nhà mình ăn nhậu nên chẳng có gì phải lo việc mình scam . Vậy mà vẫn có bạn la um sùm mình scam .
@Loc-rabbit : lâu quá ko gặp, SM của ekt đây mà , hình như K w bro chưa có hiềm khích gì mà . Làm ăn vẫn tốt chứ . Đương nhiên đã vào MMO làm ăn thì ko thể tránh khỏi các xích mích với các bạn . Ai cũng vậy .

Last edited by a moderator:
ko nói scam gì ở đây cả, nhưng tỏ ra vẻ ta đây wá, ngày xưa chính mình cũng khó khăn như ngta cũng đi hỏi đủ điều thì giờ đừng đối xử ngkhác như thế, chỉ muốn nói thế thôi, chào!!!

hónggggggggggggggggg

Sặc, vào spam chi cậu :|
@ALL: một điều nhịn chín điều lành, ai lỡ có hiềm khích nhỏ gì với nhau thì cũng nên bỏ qua. Em là new nên cũng chả biết gì nhiều cho lắm =.=''.

Xl nhưng cậu làm cha tôi hồi nào mà xưng con nge ngọt xớt thế, :m146: Xin lỗi nhưng tôi nhỏ tuổi hơn cậu nhưng mà tôi còn hiểu đạo lí. Còn cậu lớn tuổi hơn mà ứ hiểu cái gì gọi là phép tắc thì làm ơn im miệng giùm đi, :m146: nói ra người ta cười cho đấy. :m146:
Banned 7 ngày tội sỉ nhục Mod. Còn clone nick vào đây nói thêm nữa thì thời hạn là forever. Những ai còn tranh cãi trong topic này nữa thì sẽ banned 7 ngày cảnh cáo. Đừng nói mình không nhắc điều đó mà banned vô lí nhé.

Last edited by a moderator:
Pảk chữi hay lắm cưng ta thích mi chổ này. sorry làm việc với khoa đã lâu nhưng chưa bao giờ thấy scam ai hoặc bị report scam gì cả làm ăn rất vui vẻ sòng phản, khoa hoc. Thấy 3 4 bạn vào đây nói xấu người ta là 1 hành động vô lý và ko có 1 chút nào là cạnh tranh công bằng chỉ nhiêu đây thôi là đủ. hết

Miệng lưỡi thế gian để ý chi cho mệt nhỉ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom