Tuyển Group chiến site offers pay 5 ngày or 1 tuần 1 lần

kynhongchua

Junior
Reactions
65
MR
0.028
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
hiện tại mình đang mở rộng và muốn tuyển thêm vài group để làm việc. pm wa yh để nc nếu quan tâm.
YH: [email protected]

Sr post sai mục. mod chuyển dùm mình. lần sau rút kinh nghiệm

Last edited by a moderator:
Up cho chủ thớt, Có anh em nào muốn hợp tác thì pm cậu ấy, Trc đã từng làm với cậu ấy rồi , khá uy tín ;)

Thanks ngocanh. đính chính một số điều để ae biết. mình là admin site. nếu mem pm mình và nhiều mem. thì mình sẽ chuyển cho sub chính đang làm việc vời mình. mem làm việc wa sub. vì mình không quản lý mem. mọi thắc mắc ae cứ pm yh để tìm hiều. Thanks all

Theo mình bạn nên post thông tin chi tiết hơn chút như yêu cầu trình độ mem, có hỗ trợ mem những gì hay là mem tự lo, giá $ thế nào .Như vậy thì mem sẽ nắm đc 1 số thông tin cần thiết nhất để xem liệu có làm đc hay ko , thêm nữa là bạn sẽ bớt đc việc phải trả lời tất cả vấn đề trên cho từng mem pm :)

Theo mình bạn nên post thông tin chi tiết hơn chút như yêu cầu trình độ mem, có hỗ trợ mem những gì hay là mem tự lo, giá $ thế nào .Như vậy thì mem sẽ nắm đc 1 số thông tin cần thiết nhất để xem liệu có làm đc hay ko , thêm nữa là bạn sẽ bớt đc việc phải trả lời tất cả vấn đề trên cho từng mem pm :)

Thanks PixProner. đúng là nid màu xanh có khác. nói 1 câu thật là chí lý.

mình xin bổ xung như sau. trình độ của mem: mem phải biết làm offers. or biết cách làm sơ sơ. newbie 100% thì tớ không nhận. or có nhận thì tớ sẽ đưa cho người quản lý mem. nếu người đó chịu nhận và đào tạo thì okay. còn không thì tớ xin lỗi nhé. nid yh người đó ( marisela_kort ).
nếu có sock tự chiến thì tốt còn không thì cứ pm sup chính của mình và nói chuyện về vấn đề này. sock sẽ được hổ trợ nếu khôg có. giá tiền thì pm sub sẽ biết rõ. có chế độ bonus rất tốt. nếu mem chụi khó làm. bonus sẽ rất cao. vì mình bonus theo số lượng tiền kiếm được. có ai thắc mắc j đừng ngại pm yh. để được nc thêm. chào mọi người, chúc cả nhà ta có một buổi tôi vui vẻ

Chủ thớt on YH cho dễ nói chuyện nhá. Up cho topic bay cao bay xa này.

Thanks mọi người đã ủng hộ. vì đang mở rông site nên tuyển mem số lượg 20ng. các bạn pm yh để nhé. chào cả nhà :)

Thanks mọi người đã ủng hộ. vì đang mở rông site nên tuyển mem số lượg 20ng. các bạn pm yh để nhé. chào cả nhà :)
Chủ thớt hay on khi nào vậy?

tại mình thời gian nay cũng hơi bận. nên có lúc online xuốt có lúc lại off. nên mọi người thông cảm mình nhé. nếu mình chưa kịp rep thì mọi người cứ để tn off cho mình or cho sub của mình. mình sẽ rep sau. mọi người thông cảm nhé. chúc ọi người 1 ngày valentin vui vẻ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom