Tuyển gạch, đá..SLL thảo luận về Cahfiesta...

Status
Not open for further replies.
ông chủ topic cũng vớ vẩn, vừa kêu nhận hết gạch đá xong đã bảo ko quan tâm với close đc rồi :|

qua, viên gạch đẹp quá....nhìn thèm gê, bạn tính ném chổ nào thế??? cảnh báo không ném vào đầu, vỡ gạch rán chiệu nha...:))

---------- Post added at 11:14 AM ---------- Previous post was at 11:13 AM ----------

ông chủ topic cũng vớ vẩn, vừa kêu nhận hết gạch đá xong đã bảo ko quan tâm với close đc rồi :|
Hù thiên hạ thôi, vẫn tiếp tục nhận gạch, bonus 5USD cho viên..nhanh số lượng có hạn....

dài wá @@! đọc cũng mệt @@!

qua, viên gạch đẹp quá....nhìn thèm gê, bạn tính ném chổ nào thế??? cảnh báo không ném vào đầu, vỡ gạch rán chiệu nha...:))

---------- Post added at 11:14 AM ---------- Previous post was at 11:13 AM ----------

Hù thiên hạ thôi, vẫn tiếp tục nhận gạch, bonus 5USD cho viên..nhanh số lượng có hạn....

Khuyên bạn một câu.nếu thật sự là newbie thì đọc kĩ các pic trong mmo đi nhé...ở đây toàn cao thủ thôi.ngày xưa mềnh cũng có mấy oto gạch đang chờ xây nhà đây =))

Nhà mình nghèo, đủ tiền mua ngói để lợp nhà, mua vàng để dán nền..chỉ thiếu gạch để xây nhà ak, các bạn ủng hộ mình nha....;))

Thôi nhé, chờ MOD vào close, n0bit4 còn post cái này lần nữa là ra đảo đó :|

Còn đây là 200 USD mình nhận vào tháng tiếp theo từ
Cashfiesta: Tiền tha hồ mà xài,ha ha,víp nhất Việt Nam đó,kaka!...
Bạn chắc rằng vip nhất VN không

Vậy ra nick caonguyendalat và nick này là 1 người, chơi trò tung hứng =)).

P/S các bro vào cm ném gạch thì topic tự nhiên nó hot, cứ bơ đi tự khắc nó chìm thì đó là cục gạch bự nhất :))

Cach lam cac offer cua cai nay the nao vay chu thot? Minh van quan tam. Biet dau may man van den voi minh :D

thằng này ném gạch cho nó chết đi là vừa...cái proof của thằng caonguyendalat gì gì đó...nghe lời nó dụ...nó dụ chạy ref chạy thanh cashbar cho nó có lợi...k hướng dẫn ref làm offer ...mà nếu k làm đc ofer thì biết bao giờ mới cash out...Nhìn cái mặt thằng cầm cái séc là thấy ghét gòy...mún phan cho nó 1 gậy

ôi giời !!! chém quá ... 200$ đủ tiền mua bông băng ko nhỉ???:binhsua39:

Mình cũng đang tham gia HI VỌNG LÀ MAY MẮN :binhsua37:

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:49 PM ----------

MÌNH TIN TƯỞNG K AI BIẾT RÀNH CASHFIESTA HƠN MÌNH AI THAM GIA THEO MÌNH THÌ MÌNH GIÚP ĐĂNG KÝ OFERS TỪ A>Z HỨA DANH DỰ sdt mình 0993098321 email chát sonmu99 ONLINE 24/7

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week