• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển duy nhất 1 newbie làm Off !

EM này anh đang hóng :(

mình chưa biết gì về off hêt nhưng tự lo được sock, hma, ssh này kia kia nọ, ở ktx chung phòng với thằng bạn làm UG có gì chuyên môn ko bik thì mình hỏi nó.. cho mình 1 co hội để học tập vói. thanks

Cảm ơn bạn, nhưng xin lỗi bạn mình ko muốn quan hệ với UG , nhất là hacker hay lừa đảo .... mình sợ lắm , bạn thông cảm nhé !

mong pro nhận em hic e khao khát học hỏi và kiếm tiền. có tí kinh nghiệm chơi off :D

tuyển đại 1 người đi bác, kén quá đến lúc chọn lại vớ phải mấy pro off, vào học lóm rồi off luôn thì sao :D

Cũng biết sơ wa cho xin một xuất nào. Hoặc có ai cần tuyển thì pm wa yahoo nha?

Cảm ơn bạn, nhưng xin lỗi bạn mình ko muốn quan hệ với UG , nhất là hacker hay lừa đảo .... mình sợ lắm , bạn thông cảm nhé !
Mình chuyên chém ios nhưng chưa chém pc bao giờ bạn có lòng tốt thì nhận mình về hướng dẫn. Muốn sock gì mình cũng lo được :D

Vừa được phỏng vấn xong , đã trượt vỏ chuối hê hê . Up ủng hộ anh nào :D

Chúc mừng bạn @valleyoflove90 !

Sau 1 ngày suy nghĩ và biết được hoàn cảnh của bạn .

Mình quyết định sẽ cho cậu vay sock trước , làm đủ tiền sock thì trừ nợ cho mình . Còn lại thì sau đó là bạn sẽ nhận lương sau khi trả hết nợ tiền sock !

Nhưng yêu cầu bạn chịu khó đầu tư vài trăm k nâng cấp thanh ram máy lên cho lẹ lẹ chút nhé !

Đã tuyển được người , nhờ mod đi qua close giúp !

Cảm ơn các anh chị em trên forum rất nhiều ! Hẹn gặp lại mọi người ạ !

Ôi vào muộn thế là hết rồi :(

Kể từ ngày lập ra topic này vẫn chưa 1 lần hợp tác với @valleyoflove90

Cậu ấy nói sau tết sẽ thu xếp đến nay cũng coi là hết tết rồi mà liên lạc khó quá , có thể cậu quá khó khăn hoặc vì lý do gì, nhưng mình rất bận xin lỗi cậu nhé.

Tạm thời rất bận và chắc chưa thể đưa ai đi theo nữa, nhờ mod close giúp topic, thanks !

Bác có ở HN ko thì em qua chỗ bác bác xem mặt mũi luôn.
Đki 1 slot với mục tiêu 10$/1 ngay và 8h/1 ngày trở nên
Vì nhìu lí do nên cần mức tiền như vậy
Sẽ cố gắng vì lí do tồn tại trên ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week