Tuyển duy nhất 1 newbie làm Off !

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.812
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đang cần đúng 1 bạn nữa, yêu cầu có đủ khả năng tự lo sock từ đầu và chăm chỉ chịu khó . Nhưng quan trọng nhất là Trung Thực , làm ăn tử tế ,
Và hơn nữa là phải giữ bí mật tuyệt đối mọi thứ mình chỉ bạn . Không được rủ nhiều người làm cùng sau lưng mình mà nộp acc của nhiều người khác làmchắc chắn mình sẽ phát hiện và không thanh toán -> đuổi việc .

Mình pay week thanh toán vào chủ nhật .
Hướng dẫn llàm việc từ a - z , dao động từ 3 - 15 $/ ngày . Nếu chăm có thể hơn !

Vì có hướng dẫn cho bạn làm nên nếu 1 ngày ko kiếm được 3$ thì mình sẽ yêu cầu ngừng làm việc và thanh toán số tiền tồn lại .

Ai có nhã hứng thì comment ở phía dưới nhé, mình sẽ xem xét profile của các bạn và tuyển chọn, xin cảm ơn !
Không pm yahoo xin xỏ trước nhé anh em , mình rất bận nên ko thể đủ thời gian tiếp từng người được .

Thời gian thử việc với mức lương như vậy và nhận thanh toán theo tuần .

Khoảng từ 1 tháng trở lên làm tốt và vẫn đảm bảo giữ bí mật tuyệt đối thì mình sẽ thưởng thêm .

Khoảng từ 2 tháng trở lên vẫn làm tốt nếu muốn có thể xin chuyển sang làm nhận theo tháng , chờ net thanh toán mình mới thanh toán nhưng thu nhập ít nhất từ 3 đến 10 triệu .

Cảm ơn các bạn đã quan tâm !

--------------

Last edited:
Yahoo : c_gu10
Có $ có thể tự mua sock và lo sock :) . Rãnh hầu như 20/24h , Nếu ngày nào đi chơi thì ngày trước đó sẽ làm bù hầu hết thời gian :) Đặt gạch Trung

Mình xin 1 slot :D . Đã làm thử offer . Và có thể lo được sock . Sinh viên

Last edited:
Thấy cũng thích mà không có thời gian... Đánh dấu khi nào cần PM :)

cho tớ 1 slot nhé . cũng là newbie tự học tập tành , thơi gian rất nhiều . đã có sock
yh : culamgiemthayvui_12k

em :)) chẳng biết off với sock là gì cả, chỉ biết gõ captcha nhưng vẫn cứ post lên đây biết đâu cao nhân phương nào ngang qua chỉ giáo ;)

Mình đang cần đúng 1 bạn nữa, yêu cầu có đủ khả năng tự lo sock từ đầu và chăm chỉ chịu khó . Nhưng quan trọng nhất là Trung Thực , làm ăn tử tế ,
Và hơn nữa là phải giữ bí mật tuyệt đối mọi thứ mình chỉ bạn . Không được rủ nhiều người làm cùng sau lưng mình mà nộp acc của nhiều người khác làmchắc chắn mình sẽ phát hiện và không thanh toán -> đuổi việc .

Mình pay week thanh toán vào chủ nhật .
Hướng dẫn llàm việc từ a - z , dao động từ 3 - 15 $/ ngày . Nếu chăm có thể hơn !

Vì có hướng dẫn cho bạn làm nên nếu 1 ngày ko kiếm được 3$ thì mình sẽ yêu cầu ngừng làm việc và thanh toán số tiền tồn lại .

Ai có nhã hứng thì comment ở phía dưới nhé, mình sẽ xem xét profile của các bạn và tuyển chọn, xin cảm ơn !
Không pm yahoo xin xỏ trước nhé anh em , mình rất bận nên ko thể đủ thời gian tiếp từng người được .

Thời gian thử việc với mức lương như vậy và nhận thanh toán theo tuần .

Khoảng từ 1 tháng trở lên làm tốt và vẫn đảm bảo giữ bí mật tuyệt đối thì mình sẽ thưởng thêm .

Khoảng từ 2 tháng trở lên vẫn làm tốt nếu muốn có thể xin chuyển sang làm nhận theo tháng , chờ net thanh toán mình mới thanh toán nhưng thu nhập ít nhất từ 3 đến 10 triệu .

Cảm ơn các bạn đã quan tâm !
mong nhân a làm sư phụ sock tự lo đc !!!!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,900
171,945
Latest member
zbet7me

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back