Referrer Tuyển Cộng Tác Viên Futurenet Lương Cao

Ý bạn nói futurocoin là scam coin hả ??
Ý mình ở đây cảnh báo các bạn khác là không nên tham gia vào những site mua máy đào ảo của nó. Thấy những tuyên bố hoa hồng khủng lãi cao của nó mà chói mắt rồi đâm đầu vào và sau đó là lôi kéo những người khác không có hiểu biết đi theo để ăn hoa hồng. Sky Mining là một ví dụ tốt nếu bạn có đọc, nghe và xem tin tức hàng ngày.

mình có tiền chuyển cho cuibap rồi , tin tưởng mà dám chơi vì mình bỏ ra nữa tháng nghiên cứu kỹ cách kiếm tiền của họ dân MMO đâu phải dễ ăn tiền của mình đâu . Với lại nó có phương thức thanh toán payza có gì dispuite nó thôi
Tóm lại là có chơi ko đây, để mình còn làm việc khác, ngồi pm trung gian với theo dõi cái topic này tốn mịa nó 30p rồi

mình có tiền chuyển cho cuibap rồi , tin tưởng mà dám chơi vì mình bỏ ra nữa tháng nghiên cứu kỹ cách kiếm tiền của họ dân MMO đâu phải dễ ăn tiền của mình đâu . Với lại nó có phương thức thanh toán payza có gì dispuite nó thôi

còn chưa contact mình ????

Ý mình ở đây cảnh báo các bạn khác là không nên tham gia vào những site mua máy đào ảo của nó. Thấy những tuyên bố hoa hồng khủng lãi cao của nó mà chói mắt rồi đâm đầu vào và sau đó là lôi kéo những người khác không có hiểu biết đi theo để ăn hoa hồng. Sky Mining là một ví dụ tốt nếu bạn có đọc, nghe và xem tin tức hàng ngày.
Mình hiểu ý bạn chứ nhưng mình nghiên cứu rất kỹ có rất nhiều người đã rút tiền về . Mọi người ở đây đều là dân MMO thì hiểu rõ

Tóm lại là có chơi ko đây, để mình còn làm việc khác, ngồi pm trung gian với theo dõi cái topic này tốn mịa nó 30p rồi
mà tại sao lại là 1.5 năm sao không là 3 tháng thuờng site scam chừng 3 - 6 tháng thôi

mà tại sao lại là 1.5 năm sao không là 3 tháng thuờng site scam chừng 3 - 6 tháng thôi
Lịt pụ, vừa đồng ý ở trên 1,5 năm rồi, giờ lại giở trò, ko dám cá thì nói to vào để mình biết còn đi làm việc khác
Dẹp đi, đi làm việc khác, tốn thời gian hóng topic này

Lịt pụ, vừa đồng ý ở trên 1,5 năm rồi, giờ lại giở trò, ko dám cá thì nói to vào để mình biết còn đi làm việc khác
Nãy giờ tranh luận nên quên mất có bạn sợ thua thì mới đưa ra 1.5 năm thường site nước ngoài scam chùng 6 tháng bye và không bao giờ có phương thức chuyển tiền payza or paypal đâu

Mình hiểu ý bạn chứ nhưng mình nghiên cứu rất kỹ có rất nhiều người đã rút tiền về . Mọi người ở đây đều là dân MMO thì hiểu rõ
đâu phải dân MMO nào cũng biết, đa phần người mới (newbie) sẽ dễ bị dụ vì họ thiếu những kiến thức cơ bản

Dân đa cấp nó lèo lái dữ lắm bạn àh, kiếm ăn nhờ cái miệng mà bạn không biết sao :rolleyes:

Bạn nói mình mới biết đó bạn có chơi trang PTC bao giờ chưa vd neobux chẳng hạn
Biết neobux thì bạn chắc cũng già lắm rồi sao không lấy nick chính mà post bài, lấy nick phụ chi vậy ?
Biết mining sao không tự mua máy thiệt mà đào đu đu theo máy ảo đa cấp làm gì ?

Biết neobux thì bạn chắc cũng già lắm rồi sao không lấy nick chính mà post bài, lấy nick phụ chi vậy ?
Biết mining sao không tự mua máy thiệt mà đào đu đu theo máy ảo đa cấp làm gì ?
Hồi đó mình đầu tư khoảng 400 USD vào 1 trang chơi ptc như neobux lâu lắm rồi . Nick chính mà đâu phải níck phụ . Mình có máy đào . Với coin hiện giờ nên bỏ tiền ra mua chứ đào tốn điện phải lựa những coin nào mà chưa ai biết đào mới dễ đào . Mình đâu có giới thiệu reffer mua mining cloud như sky mining đâu . Mình giới thiệu trang PTC đầu tư thôi vd đầu tư 50 usd sau 4 tháng được 60 usd . Vậy nãy giờ mình tưởng bạn hiểu chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom