• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển 2 member mới chiến YTB ( chấp nhận newbie )

Hiện tại mình tuyển thêm 2 bạn chiến YTB ( chấp nhận newbie ) vào group để chiến tháng 5 nhé :
Điều kiện :
- Có tối thiểu 10 VPS 4 core
- Có vốn 50$ để mua SSH hoặc ssh tự có càng tốt
- Biết về YTB cơ bản ( chấp nhận newbie )
Lợi ích :
Doanh số hàng tháng phụ thuộc vào số VPS và ssh quyết định .
Đảm bảo rate : 10 VPS + 50$ ssh là 250~280$.
Group không thu học phí cũng như bán bất cứ cái gì nên ai tham gia tự giữ tiền của mình nhé .
Xin vui lòng đọc kỹ điều kiện trước khi liên lạc , vui lòng hỏi vào trọng tâm hợp tác không đi lan man lấy kiến thức riêng mình sẽ không support nhé .
Cảm ơn các bạn đã đọc bài .
Còn slot nào cho em tham gia với. :D

rate VPS 4 core rơi vào tầm 8-10$ tùy dịch vụ ( các bạn nên mua ở trên mmo để đảm bảo uy tín , còn mình không có bán buôn gì hết )
rate VPS4 core 8-10$ , 10VPS4 80-100$+50$ssh là 150$ thu về 250$ 1 tháng , có rủi ro ko thớt :(

hiện tại team đã ổn định nên minh không tuyển thêm nữa , mong mod nào đi ngang close topic dùm ko lại giống thèn khỉ gì đó thì mệt

Xin 1 slot với bạn, đang có 40 vps và ko hạn chế ssh

Xin 1 slot với bạn, đang có 40 vps và ko hạn chế ssh
Mình nhận free ko thu học phí gì nên cũng khá đông rồi bạn , có gì đợt sau mình contact

xin 1 slot, mong chủ thớt nhận đệ với
có đủ điều kiện như chut thớt đề ra. Đã send info đến inbox @TuanYTB :D

nhân tiện cho mình ké top pr tí

Mình Bán Hotmail 1 chính 10 phụ số lượng lớn hằng ngày.
Bảo kim: 150đ/.
Stellar: 3STR/.
Được bonus thêm 10%.
Bảo hành đầy đủ.

tự chiến cho máu nào thegioimm.org:p:p:p:p:p ai mua vps pm mình
web bạn sao ko vào được

Server not found

Firefox can't find the server at www.thegioimm.org.

Check the address for typing errors such as ww.example.com instead of www.example.com
If you are unable to load any pages, check your computer's network connection.
If your computer or network is protected by a firewall or proxy, make sure that Firefox is permitted to access the Web.

www.thegioimmo.org.thieu chu o roi kia

web bạn sao ko vào được

Server not found

Firefox can't find the server at www.thegioimm.org.

Check the address for typing errors such as ww.example.com instead of www.example.com
If you are unable to load any pages, check your computer's network connection.
If your computer or network is protected by a firewall or proxy, make sure that Firefox is permitted to access the Web.

Hiện tại có 1 bạn rút ra khỏi nhóm vì không theo nhóm sang nhà mới được nên dư ra 2 slot , Ai đăng ký thì inbox nhé .

Hiện tại có 1 bạn rút ra khỏi nhóm vì không theo nhóm sang nhà mới được nên dư ra 2 slot , Ai đăng ký thì inbox nhé .
xin 1 slot, mong chủ thớt nhận đệ với
có đủ điều kiện như chut thớt đề ra. Đã send info đến inbox @TuanYTB:D

mình đã inbox rồi mong bạn xem xét.

chỉ nhận link fb thôi nhé , các bạn chú ý send lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back
Top Bottom