• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển 100 mem Offers - Pay 21k/$ - 2 Ngày/ Lần - Lead cao - Mem site khác có thể làm tranh thủ

thì tớ cũng nhận tiền rồi mà cậu @@ nhưng tới giờ vẫn chưa có cre :(( ! Đáng lẽ lên thông báo thì up cre lun chứ :((
Admin hôm qua on trể qua nên lười check cre bác ah, bác ấy nói mai tiện thể check

Đã cre rồi. Lười thì lười nhưng làm là trả. Anh em ủng hộ rất cám ơn. Mai này còn nhờ anh em nhiều. Thanks all

Đã cre rồi. Lười thì lười nhưng làm là trả. Anh em ủng hộ rất cám ơn. Mai này còn nhờ anh em nhiều. Thanks all
admin thếm một số off ăn ngon cho anh em đi, 3 con Acra này ít quá.
AH mà bác có tính tăng point chút cho anh em hút cháo thêm miếng hành đc ko vậy

Hôm đầu tiên đã pm bác này hẹn làm, bác ý hẹn hôm sau pm xong chả thấy đâu @@. Bác có online pm em nhé, tranh thủ kiếm thêm chút cơm sống qua ngày trong khi chờ sub thanh toán, vì bác pay nhanh. Yahoo: tristelavita :binhsua07:

admin thếm một số off ăn ngon cho anh em đi, 3 con Acra này ít quá.
AH mà bác có tính tăng point chút cho anh em hút cháo thêm miếng hành đc ko vậy
up cho admin vào trả lời bạn này này ;))

hic. 4 con acramax ở site mình đang làm cũng có rồi, vậy bây giờ cùng info cùng ip mình làm thêm ở site bác này có đc led ko nhỉ? pro trả lời hộ mình cái nhé. thân!

hic. 4 con acramax ở site mình đang làm cũng có rồi, vậy bây giờ cùng info cùng ip mình làm thêm ở site bác này có đc led ko nhỉ? pro trả lời hộ mình cái nhé. thân!
làm mail khác là ok thui mà. Vẫn lead đều :)

tình hình là hn vào cày thấy còn có 2 con acamax là sao nhỉ ????

anh em nào làm site này vô cập nhật tình hình cre cái nào? Mình pm admin mà ko đc. Nản quá :binhsua53:

---------- Post added at 10:35 AM ---------- Previous post was at 09:53 AM ----------

ai trả lời giùm cái nào

Sao bác admin site này dạo này ko online nhỉ??? Ko thấy check cre hay kêu nộp mail gì cả.

đề nghị mód giải quyết topic này nha. Ông này scam rồi. KO trả tiền cho mem nữa . :binhsua163:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom