TUYỂN : 1 SLOT DUY NHẤT

xalanghk

Senior
Reactions
127
MR
0.005
như tiêu đề mình cần tuyển 1 bạn duy nhất , biết làm off qua qua thành thạo , nhưng chưa có việc slo ổn định mà ko mún làm cho adm nào, vẫn tình trạng là mún tầm như adm ,
yêu cầu: sinh năm 92 or tuổi lợn, ngoan, hiền, ko vì tham tiền quá mà phản bội sư phụ, trai chắc là mới có, gái thì càng tốt
đảm bảo: sau 1 tháng có thể được tiền về tầm 500$ là min, nhưng còn tùy vào người thế nào,
trước khi pm mình thì chú ý đúng tuổi, đúng đối tượng mình nêu trên, và khi pm thì chú ý là : chào anh hẳn hoi tới tận nhà nhận việc ký hợp đồng cá nhân nhỏ
còn tầm mún làm adm hoặc adm rồi mình thừa biết con người mức đó thế nào,
p/s: vì mình cũng chỉ solo mãi chẳng thuê mem bao giờ chẳng quen ai trực tiếp bao giờ nên mún có chiến thần làm đệ, nếu nhận 50% định hướng của mình đảm bảo nếu bạn nào ngoan mà máu có thể sau 1 tháng đầu tư riêng làm adm như ai tháng trên 1k , 2k bình thường, và mún làm nét nào có nét đó , trừ mấy nét tầm giá ngta bán trên 4tr thì ko có vì nhà ko trồng dc nét nhu thế hì
cuối cùng là phải gặp trực tiếp mới biết con người !
còn thu nhập mình đã từng có thì yên tâm con gà trống mức to quá ko có nhưng mức tầm 1k và dưới thì nó ko nhớ được nữa

thế nhé như thế mà tiến hành nào 1 chiến thần duy nhất
( ko buôn bán , mà là hợp tác có hợp đồng tôn trọng nhau ở mức độ trên mem thường )
hì bắt đầu ná
thân !

cần hợp tác hùn vốn thì pm nha, mình đầu tư ở hcm

1 slot đi bro ới . newbie biết sơ sơ về off cũng đủ xài :D

Sao lại chỉ tuyển đúng tuổi lợn thế nhỉ :">. Mình cũng đã từng làm offer trước đây. Tiếc là sinh năm 85 lận. Nên chắc là hẻm có đúng đk của bác ấy đưa roài.

P/s: Offer không biết liệu có làm tool auto được ko nhỉ :-?

Sao lại chỉ tuyển đúng tuổi lợn thế nhỉ :">. Mình cũng đã từng làm offer trước đây. Tiếc là sinh năm 85 lận. Nên chắc là hẻm có đúng đk của bác ấy đưa roài.

P/s: Offer không biết liệu có làm tool auto được ko nhỉ :-?
phong thuy tưởng tuổi mệnh làm ăn hehee:D

Tuyển đây rồi nè

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,794
Latest member
Zayan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week