• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Tuyển mem uy tín chiến socialssap.com (có tut cắm 5$ / ngày)

mình cần người chơi thật chứ hok phải chơi thử bạn ak. mà site này đang ăn ngon chứ ko phải site đểu :D

mình cần người chơi thật chứ hok phải chơi thử bạn ak. mà site này đang ăn ngon chứ ko phải site đểu :D
Còn tuyển ng chơi ko pro. đang có vài cái vps để không nè. Có thì hướng dẫn em chơi với :)

Cách chơi đây này
Thứ 1 về acc..
reg kiểu gì cũng dc.. rồi cắm
chỉ chạy những task complet như là sub..
Chạy xong 1 maill vứt luôn maill đó . chuyển maill khác
Mỗi lần hết job thay maill thì xóa cookie và rs ip
Về mail .
Cách reg mail no verfry phone như sau..
- cách ngon nhất chỉ reg trên androi mạng vt
mỗi ip 1 mail. reg trong 30s xong 1 maill.
- hoặc chạy máy ảo trên pc.
nhưng lưu ý tất cả các ip của các mạng khác đều bì google bắt very phone
lên chỉ reg trên 3g vt là ok nhất.. và chạy luôn social trên 3g đó,, rs cũng rất nhanh
1 ngày tb tầm 5$ thôi.
..........
chỉ nói vậy ai hiểu thì hiều. đừng pm
k giầu nghèo gì mấy đồng ref đâu..

Dạo này nó block acc google ghê quá, cứ chạy 1 tí là bắt very phone. Chơi dcom 3g Viettel có bị bắt very không các bác

Mà hôm nay nó vẫn chưa pay, phải chăng scam rồi :D

Dạo này nó block acc google ghê quá, cứ chạy 1 tí là bắt very phone. Chơi dcom 3g Viettel có bị bắt very không các bác

Mà hôm nay nó vẫn chưa pay, phải chăng scam rồi :D
mình nói luôn cho bạn hiểu. reg chỉ đk 1% nên ko đáng. nhưng share ra là nat site nên mình mới làm thế.

mình nói luôn cho bạn hiểu. reg chỉ đk 1% nên ko đáng. nhưng share ra là nat site nên mình mới làm thế.
bạn ơi mình add skype rồi bạn send tut mình với cảm ơn nhiều, cắm 4 ngày rồi mới có 1.5$

còn tuyển nữa hem bạn..đang cần tiền,cho mình làm với

còn tuyển ko bạn, có dcom sẵn r

thui cái site đó chắc là uy tín cũng đang mua rr tiếp

thawngfn ào bảo nó ko pay bơi vào đây. vừa payout 1h sau pen đây nè

thằng thớt nó k share tut nữa mà sao cứ up top thế nhỉ, nhiều người k biết làm ref nó xong công cốc :mad:

vãi đái thằng nào reg cho tao đk lần nào báo ranh nào. dm share cho 5 thằng thì chả thằng nào nào reg cho mình mịa. *** share nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,073
Latest member
bauvipdz
Back
Top Bottom