• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Tuyển mem uy tín chiến socialssap.com (có tut cắm 5$ / ngày)

Mà % từ ref là 5% chứ nhỉ. 5$ được 2. mấy ấy hihi.
Nói chung là khuyên bác thớt - Ăn được của nó khoảng 50 100$ hãy đi tuyển REF hihi

Chuẩn đấy quang ạ. có người lợi dụng sự tin cậy của nhau để sống đấy.
À hóa ra là bạn đấy à???
Thôi tuyển REF coi như phá vỡ hợp đồng nhỉ :))

những thằng như thế mới chó ông ak

Chuyển về BOX OTHER nhé!

những thằng như thế mới chó ông ak
bạn có thể inbox giúp mình được không, mình không sài skype.

hợp đồng j tôi cũng sác định ông lừa tôi từ cái hôm ông kêu để ông trả. nghĩ cũng hài tin quá hóa bị lừa. nhưng thôi với tôi thì cái đó đáng bao nhiêu đâu. đổi lại là biết dkd thằng nào sống ra sao thôi mà

hợp đồng j tôi cũng sác định ông lừa tôi từ cái hôm ông kêu để ông trả. nghĩ cũng hài tin quá hóa bị lừa. nhưng thôi với tôi thì cái đó đáng bao nhiêu đâu. đổi lại là biết dkd thằng nào sống ra sao thôi mà
Gửi mail chưa thớt..đang hóng quá ^^
Còn vấn đề trục trặc với nhau thì nói lên đây cũng vô ích thớt ơi

ai send mail mình đã send hết rồi nhé. Nói trước mình trước đk ông quangbi dậy. cũng được ông ấy cho ăn cam lần đầu nên ae thông cảm tự dưng có một vụ cãi nhau trong thear. hiện tại mình chỉ share cho những ai đã send mail rội. tạm thời ngừng share chờ ổn định. ae đọc kỹ hãy làm tránh ăn cam :v

ai send mail mình đã send hết rồi nhé. Nói trước mình trước đk ông quangbi dậy. cũng được ông ấy cho ăn cam lần đầu nên ae thông cảm tự dưng có một vụ cãi nhau trong thear. hiện tại mình chỉ share cho những ai đã send mail rội. tạm thời ngừng share chờ ổn định. ae đọc kỹ hãy làm tránh ăn cam :v
gửi cho mình với:[email protected]
thanks cậu

Tuyển ref làm việc vào 11h trưa đến 12h trưa giá 200K trên ngày. Công việc chính rót rượu vào chén đổ vào mồm :D ai có khả năng thì mời...

Cho mình 1 slot nhé.yahoo + mail: gaconmmo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom