Other [TUT] unsuspended roxilia

Status
Not open for further replies.

mvchien92

Hero
Reactions
211
MR
0.504
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thế là xong, chắc c này bức xuc quá đây mà. nhưng cũng thank quá nhiều luôn. lẽ ra cũng không cần tool. cứ chơi bt cũng được. có bạn unban hộ rồi

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
cảm ơn tinh thần chia sẽ của bạn, bạn thật vĩ đại :*

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
hoan hô :binhsua07::binhsua07:dự là sẽ có mod vào hỏi hăn vì liên quan đến hack cheat :D

- - - Updated - - -

thôi mình là mình năm im ăn tiền ko cheat nữa kẻo bị suspended ko có gì unsuspended

connhangheo9x

Newbie
Reactions
8
MR
0.001
dự là hết kiếm :) mà mình cũng ko hiểu bạn ức chế cái gì cơ chứ
có ai nhận unband nữa đâu nhỉ
cứ tình hình tnay thì chả mấy chốc hết cả unband
chuyện nát site thì chắc ko có :))

đứng ở khía cạnh ở 1 newbie
đã từng mất $ nhờ người unband mình thiết nghĩ :)
là newbie ko có nghĩa là đc dọn cỗ rồi chỉ việc ăn
mà phải mày mò tìm hiểu nó mới thú vị
cái file của nó lù lù ngay trên đó mình mới thấy lạ nên mới dow về và tìm hiểu :)
nếu như làm như chủ thớt thì phải gọi là do ức chế tức thời của bản thân mà có nguy cơ làm mất chén cơm manh áo của nhiều ng :) ko chỉ cheater mà còn người chơi HYIP nữa chứ :) đừng chấp những con sâu làm giàu nồi canh như thế :) ko phải newbie nào cũng chịu mất tiền cho mấy ng đó đâu :) hãy để những ng mới chơi tự mày mò :)

kệ đi nát site thì nát site . dù sao nát site chúng ta có chết đâu mà lo , cheat nhiệt tình cheat hết mình đi mình là đủ lo rồi mình ko liên quan . bạn ý trắc cũng chẳng muốn kiếm vài đồng lẻ nên bỏ site ý mà . 1 số bạn chưa có unband thì bảo là nghĩa hiệp là hành động đẹp nhưng 1 số người đang có hàng trăm ref thì trắc chắn là " vãi lìn hỏng mẹ nồi cơm rồi " còn riêng mình thì ko có gì ý kiến gi . nhưng chủ thớt con gái đúng ko ? :binhsua10: nếu là con trai thì :binhsua16:

Last edited by a moderator:
kệ đi nát site thì nát site . dù sao nát site chúng ta có chết đâu mà lo , cheat nhiệt tình cheat hết mình đi mình là đủ lo rồi mình ko liên quan . bạn ý trắc cũng chẳng muốn kiếm vài đồng lẻ nên bỏ site ý mà . 1 số bạn chưa có unband thì bảo là nghĩa hiệp là hành động đẹp nhưng 1 số người đang có hàng trăm ref thì trắc chắn là " vãi lìn hỏng mẹ nồi cơm rồi " còn riêng mình thì ko có gì ý kiến gi . nhưng chủ thớt con gái đúng ko ? :binhsua10: nếu là con trai thì :binhsua16:

mình có nghe mấy đứa bạn mình bên nhật nói site này là của tổ chức gì ý
lập ra để rửa tiền
mạng lưới cũng ko nhỏ nên khả năng sập thấp
nhưng với cái đà này,ko sớm thì muộn nó cũng dò xét lại và xóa các id cheat thôi
như bác nói "vãi lìn hỏng mẹ nồi cơm rồi" :))
còn về phía bạn chủ thớt thì suy nghĩ chưa đc sâu nên có thể nông nổi bồng bột
chả ai trách đc bạn ý nhưng mà có thể sẽ gây ảnh hưởng đến nhiều ng :))

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
chả có zi` hót . hỏng nồi này nấu nồi khác ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week