Solved [TUT] Thiết kế website từ A-Z cho các bạn newbie

Thiết kế đơn giản nhất cho mọi người là WP thôi bạn à, chứ đâu phải ai cũng biết code, mà code thì phải học chứ ai share cho đâu :D
Thiết kế web là vậy ah. Vậy mấy ông thiết kế đâu phải đau đầu thế nhỉ. Chỉ cần mua tên miền mua host thế là xong , ăn tiền trong 10 phút. Nên phân biệt rỏ tạo web và thiết kế web nhóe . Không thì mấy pro chửi vào mặt . Pro seo hok lẻ không phân biệt được nhỉ.

Thiết kế web là vậy ah. Vậy mấy ông thiết kế đâu phải đau đầu thế nhỉ. Chỉ cần mua tên miền mua host thế là xong , ăn tiền trong 10 phút. Nên phân biệt rỏ tạo web và thiết kế web nhóe . Không thì mấy pro chửi vào mặt . Pro seo hok lẻ không phân biệt được nhỉ.

Thiết kế web dành cho newbie, bạn ko hiểu mà nói mình. Bạn biết wordpress là gì ko? Từ WP có thể tạo code ok chứ, chẳng ai có thể quay video giúp bạn code cả, toàn vào ném gạch ném đá , ko thích biến dùm @kiemtien2013 , đừng có gato ở đây

Thiết kế web dành cho newbie, bạn ko hiểu mà nói mình. Bạn biết wordpress là gì ko? Từ WP có thể tạo code ok chứ, chẳng ai có thể quay video giúp bạn code cả, toàn vào ném gạch ném đá , ko thích biến dùm @kiemtien2013 , đừng có gato ở đây
Vãi manh động vl. Bạn nóng tín thế ah . Đang nói chuyện đàng hoàn mà thích phắng nhau ah. Thiết kế là thiết kế . tạo web là tạo web . Gắn vs nhau thế thì bó tay :p. nếu làm như vậy là thiếu kế web xin lỗi con nít lên 5 cũng là dân thiết kế còn nhanh gon hơn nhiều . tạo 1 blogger + găn tên miền vào . Quao tôi thành 1 nhà thiết kế web roài . Vãi :(

Vãi manh động vl. Bạn nóng tín thế ah . Đang nói chuyện đàng hoàn mà thích phắng nhau ah. Thiết kế là thiết kế . tạo web là tạo web . Gắn vs nhau thế thì bó tay :p. nếu làm như vậy là thiếu kế web xin lỗi con nít lên 5 cũng là dân thiết kế còn nhanh gon hơn nhiều . tạo 1 blogger + găn tên miền vào . Quao tôi thành 1 nhà thiết kế web roài . Vãi :(

Bạn với bạn rickyvietnam đừng vào topic mình comment là cám ơn lắm rồi, đừng làm loãng. Thân

Yêu cầu đọc lại là WP nhé, ko bik wp thì đi mà tìm hiểu đi, ko có thời gian cãi

v
Bạn với bạn rickyvietnam đừng vào topic mình comment là cám ơn lắm rồi, đừng làm loãng. Thân
Vãi . Đã nhầm tưỡng lại lại còn tỏ vẻ profersional . Tôi ko thích vào topic bạn nhưng đọc cái title thấy nực cười quá . THôi buye pro thiết kế web and pro seo web :D
Please don't Quote !!!!!

làm WP cũng ổn với blogger cũng hay, mình thì nghĩ site đơn giản chạy nhiều thứ thì new nên dung 2 loại này,đã có nhiều blogger còn pro hơn web host đàng hoàng và cũng có nhiều site blog hay WP nhìn chuyên nghiệp và phong cách hơn đó mấy pro chém gió, nếu thớt nhiệt tình chúng ta có gì mà chém gió với ném đã, nhiều bạn cũng muốn là 1 site free mà, nếu có xu tầm 50k thêm tên miền là quá đẹp

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,929
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back