Tutorial TUT ReUpload Youtube

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.418
$587.00
Service Details
1||Software, Tools|https://mmo4me.com/threads/captcha69-com-giai-recaptcha-google-v2-text-captcha-image-captcha-250k-vcb.353949/|51.2|VIP9|0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Thấy có nhiều bạn, cứ hỏi về vấn đề này, mình biết mà mình chẳng có dùng đến, nên post bài siêu ngắn gọn, chỉ các bạn làm chơi vui ^_^

Khi mình post 1 video lên Youtube, thì Youtube nó chuyển file video của mình thành 1 chuổi md5
Muốn reupload đoạn video đó, thì mình chỉ cần thay đổi 1 chút xíu file video đó
Miễn làm sao cho chuổi md5 đó thay đổi là đc ^_^

Cách thì mình có 3 cách:
Cách 1: Tải video về -> xem video đó -> dùng 1 tool quay video -> quay lại đoạn video mà các bạn đang xem ( 1 cách ^_^ )
Cách 2: Tải video về -> Dùng phần mềm cắt ghép file -> cắt bớt 1 khúc trong video đó là đc ( 2 cách ^_^ )
Cách 3: Tải video về -> lên gu gồ kiếm [ tool change md5 file ] -> bật tool và change file video đó là xong ( 3 cách ^_^ )

Theo mình thì làm cách 3 là nhanh gọn lẹ nhất ^_^ !

Cám ơn vì đã đọc ^_^ !

Bạn nào thấy hay, thì Like cho mình nha ^_^ !

Md5 không ăn thua nhé. Quay lại màn hình mà dính bản quyền nghe nhìn thì cũng chịu :D

oh, thế tốt nhất nên cắt bớt video, cho nó ko check time để so sánh hình ảnh đc ^_^

cách thứ 4 là ko cần chỉnh sửa gì hết mà vẫn up video kiếm tiền bình thường :p
ai biết cách này inbox chia sẽ em nhé! thanks! :D

oh, thế tốt nhất nên cắt bớt video, cho nó ko check time để so sánh hình ảnh đc ^_^
Tớ flag cậu cú 1.Trong vòng 12h là die nhé.:)

Tớ cũng ko hiểu Yutube nó check sao nữa, nhưng đa phần thì làm theo HD của mình, thì ko bị
Vì mình có quay đoạn văn nghệ trong trường mình, r mình post lên, cho bạn bè nó xem thôi, chứ ko phải kiếm tiền, thế mà vẫn bị báo bản quyền, rồi nó ko cho ai xem lun !@_@!

Tớ cũng ko hiểu Yutube nó check sao nữa, nhưng đa phần thì làm theo HD của mình, thì ko bị
Vì mình có quay đoạn văn nghệ trong trường mình, r mình post lên, cho bạn bè nó xem thôi, chứ ko phải kiếm tiền, thế mà vẫn bị báo bản quyền, rồi nó ko cho ai xem lun !@_@!
nói chuyện mâu thuận quá

như thế là chưa đủ.. cần thêm một chút xíu thủ thuật nữa thôi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week