• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade TUT reg VPS cấu hình tốt đổi lấy gói captcha solver, được hay không?

Status
Not open for further replies.

tuvietthao

Senior
Reactions
396
MR
0.001
Như tiêu đề hiện mình đang có TUT reg không giới hạn VPS có cấu hình CPU 8 core*2.6GHz, Ram 15GB dùng thử 1 ngày. Hiện tại thì mình không cần VPS làm gì cả chỉ cần captcha solver để viết tool iMacros. Vậy mình viết topic này hỏi anh em đổi như vậy có ổn không? Và nếu ổn thì ai cần VPS inbox đổi giúp mình với :D
P/s: Bài viết ngắn gọn mong anh em đừng gạch đá :D

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.371
Như tiêu đề hiện mình đang có TUT reg không giới hạn VPS có cấu hình CPU 8 core*2.6GHz, Ram 15GB dùng thử 1 ngày. Hiện tại thì mình không cần VPS làm gì cả chỉ cần captcha solver để viết tool iMacros. Vậy mình viết topic này hỏi anh em đổi như vậy có ổn không? Và nếu ổn thì ai cần VPS inbox đổi giúp mình với :D
Sell TUT luôn đi bác ơi.

Soledad

Senior
Verified
Reactions
280
MR
0.784
Chat with me via Skype
share cho mình đi

E chả biết cái captcha solver là cái gì nên chả đổi được. Chỉ quan tâm mỗi vps. Nếu được thì bác sell lại cho e.
captcha solver là mấy cái như 2captcha , antigate , deathbycaptcha ấy bạn, mỗi tội mình chưa có $ để mua nên đành nhờ ai đổi giúp thôi :D

vulinh

Senior
Reactions
192
MR
0.000
mình nghĩ dùng thử 1 ngày chắc chả ai mua @@
1 ngày chả làm gì được, mất công cài đi cài lại, mua hẳn 1 cái dùng cho ngon.
cơ mà được bác share em phát, em chạy jingling, hitleap.
chơi ptp không được bao nhiêu, bác bán cũng không có $ mua

duongvantuans

Hero
Verified
Reactions
1,091
MR
0.931
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Xin cậu site cho tớ tự tìm hiểu. Nếu có thể inbox mình nhé. Thanks. Cần test 1 xíu.

Bác ko xài thì share site cho anh em kiếm thêm chút cháo. Có mấy bác lại còn gạ mua để găm hàng đem bán thì chịu rồi. Hàng free nước ngoài người ta share cho anh em ai cần thì cần. Còn VN thì đi giấu để mang đi bán :) Tự người VN tạo thói quen xấu cho người VN.

Nói thật thì là bần tiện đến nỗi ko phát triển nổi (xin lỗi nếu đụng chạm phải ai)

Bác ko xài thì share site cho anh em kiếm thêm chút cháo. Có mấy bác lại còn gạ mua để găm hàng đem bán thì chịu rồi. Hàng free nước ngoài người ta share cho anh em ai cần thì cần. Còn VN thì đi giấu để mang đi bán :) Tự người VN tạo thói quen xấu cho người VN.

Nói thật thì là bần tiện đến nỗi ko phát triển nổi (xin lỗi nếu đụng chạm phải ai)
mình có bán đâu bạn mình chỉ cần đổi thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,893
176,358
Latest member
789clubproorg

Most viewed of week

Most discussed of week