Help TUT - Hướng dẫn newbie chơi PTU

những kiến thức thật tuyệt vời cho newbie , thank chủ topic
KHÔNG CÓ VIỆC GÌ KHÓ CHỈ SỢ LÒNG KHÔNG BỀN
quả thật chơi ptu mà ko bền chắc ko chơi nổi
nhìn ví dụ số lần pots số lần spam forum của bạn quả thật để trở thành ptu chuyên nghiệp là cả 1 vấn đề lớn
hic hic đợi nghỉ vài ngày lấy tinh thần rồi tập chung học nghề ptu -
MÌNH ƠI CỐ LÊN , ĐỪNG NHÌN VÍ DỤ MÀ NẢN - KHÔNG GÌ LÀ KHÔNG THỂ

mình thấy đây là topic truyền thụ tốt cho các newbie.
nhưng phản đối có mấy bác vào đây chỉ có thấy khoe mà không thấy đóng góp gì giúp đỡ thì cũng .....

1 hướng dẫn xuất sắc cho newbie . chỉ xin bổ sung thêm về links download . áp dụng với movies và những file bản quyền khác hay bị xóa . trong bài viết các bạn chỉ để link đến folder , trong folder đó chứa links down bộ phim của bạn . bất cứ khi nào link down load bị die bạn có thể backup lại ngay mà không cần phải vào từng forum mà fix từng link một .

hehe sẵn tiện đây mình góp thêm 1 ý thế này !
1 - nếu post new thì quan trọng nhất là tiêu đề , tên file ... làm cách nào để khị người ta tìm kiếm phim đó thì sẽ ra phim của mình ! bởi vì 80% người down sẽ đến từ các ctrinh tìm kiếm !
2 - post collection thì đặt tiêu đề thật hấp dẫn, cố gắng sắp sếp bài cho thật bắt mắt vd : 5 phim/pót , 1 hình lớn 1 hình thumb .... đối với những site lớn thì tạo chữ ký là những topic hót của mình , rồi đi spam những topic khác , như hình , tán gẫu ... VD : như nếu tôi pót 1 collection phim châu á ở lauxanh.us thì dưới chữ ký của tôi tôi sẽ ghi là : tổng hợp những clip châu á hay nhất - link đến topic . sau đó tôi kiếm 1 số hình đẹp pót vào box hình , vào những box khác spam thank hay cám ơn ... --> khi người ta xem hình hay đọc comment của bạn thì họ sẽ tò mò click vào topic phim của bạn
good luck to all !

sao ko ai thank 2 bài này nhỉ, thank for share

ac. Nói mai chừ mà vấn chưa có người hướng dẫn cụ thể hơn.
Mình cũng là người mới nên hỏi những bạn pro vài câu để hiểu thêm nhé.
1.Chơi ptu ai trả tiền cho mình ?
2.Mình đăng kí làm việc ở đâu ?
3.Số tiền nhận lại là như thế nào ?
Các pro trả lời giúp 3 câu này thì người mới sẻ dể hiểu hơn. Các pro toàn nói cách chơi không hà.
Tóm lại cách chơi theo mình hiểu là như thế này.
Tìm bài post( ebook,video,văn bản.......) .-----> sau đó post lên internet (cái đoạn này không hiểu nè ??. khi mình có bài post thì post lên đâu các pro--->sau đó nhận link download ở đâu các pro ? ) sau đó có người download về thì mình có BÁC HỒ . hiii.
Đơn giản thế phải không các pro?????.

1.Chơi ptu ai trả tiền cho mình ? chơi host nào thì host đó trả cho mình
2.Mình đăng kí làm việc ở đâu ? làm việc ở nhà, quán nét or bất cứ chỗ nào có máy tính cắm mạng
3.Số tiền nhận lại là như thế nào ? tùy theo năng lực

ac. Nói mai chừ mà vấn chưa có người hướng dẫn cụ thể hơn.
Mình cũng là người mới nên hỏi những bạn pro vài câu để hiểu thêm nhé.
1.Chơi ptu ai trả tiền cho mình ?
2.Mình đăng kí làm việc ở đâu ?
3.Số tiền nhận lại là như thế nào ?
Các pro trả lời giúp 3 câu này thì người mới sẻ dể hiểu hơn. Các pro toàn nói cách chơi không hà.
Tóm lại cách chơi theo mình hiểu là như thế này.
Tìm bài post( ebook,video,văn bản.......) .-----> sau đó post lên internet (cái đoạn này không hiểu nè ??. khi mình có bài post thì post lên đâu các pro--->sau đó nhận link download ở đâu các pro ? ) sau đó có người download về thì mình có BÁC HỒ . hiii.
Đơn giản thế phải không các pro?????.
Đơn giản thế này thôi: Có 1 người xây nên 1 cái thư viện sách ( người này gọi là host vd: filesonic, wupload,...), bạn có sách quý như Cô giáo Thảo, 7 đêm khoái lạc, ( gọi nôm na là file: bao gồm như phim sex, tranh ảnh sex, sex, sex và sex v.v...) muốn đem chia sẽ cho những người khác ở khắp mọi nơi trên thế giới, bạn sẽ đem vào cái thư viện đó mà gửi. Người khác muốn đọc tất phải vào thư viện đó, dĩ nhiên muốn đọc thì phải trả tiền, chủ host sẽ chia huê hồng lại cho các bạn. Còn việc pót bài nơi đâu thì bạn cứ tưởng tượng là mình đem địa chỉ thư viện sách đó đến khắp nơi để tuyên truyền từ chùa chiền cho đến nhà thờ, nhà ngục,v.vv bất cứ nơi đâu mà bạn cho là người ta có thể thấy, (có thể cạnh tranh với Khoan cắt bê tông, rút hầm cầu). Người ta sẽ tìm tới và bạn sẽ có Bác Hồ. Hết

Đơn giản thế này thôi: Có 1 người xây nên 1 cái thư viện sách ( người này gọi là host vd: filesonic, wupload,...), bạn có sách quý như Cô giáo Thảo, 7 đêm khoái lạc, ( gọi nôm na là file: bao gồm như phim sex, tranh ảnh sex, sex, sex và sex v.v...) muốn đem chia sẽ cho những người khác ở khắp mọi nơi trên thế giới, bạn sẽ đem vào cái thư viện đó mà gửi. Người khác muốn đọc tất phải vào thư viện đó, dĩ nhiên muốn đọc thì phải trả tiền, chủ host sẽ chia huê hồng lại cho các bạn. Còn việc pót bài nơi đâu thì bạn cứ tưởng tượng là mình đem địa chỉ thư viện sách đó đến khắp nơi để tuyên truyền từ chùa chiền cho đến nhà thờ, nhà ngục,v.vv bất cứ nơi đâu mà bạn cho là người ta có thể thấy, (có thể cạnh tranh với Khoan cắt bê tông, rút hầm cầu). Người ta sẽ tìm tới và bạn sẽ có Bác Hồ. Hết
newbie nè. chả biết cô giáo thảo đâu =))

H học PTU hơi bị mệt luôn .Kiếm $ khó vật vã.Ai không có thời gian + kiên nhẫn thì tốt nhất không bao giờ nên chơi!Phí thời gian + sức khỏe +....

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back