Tutorial TUT hướng dẫn kiếm 1-3$/ ngày.( đồ nghề chỉ cần 1 máy tính kết nối mạng, 1 chuột, 1 ba

cậu mua ở trang mình post cuối bài trang 1 nha. mình đã mua ở đó mấy lần rồi. nhưng cậu để ý là mua iTunes GC US nha :)
pp còn 8$ đang pending 4$ nữa mà k biết bao giờ mới về account :D,đành đợi nó vậy

may cái ảnh die hết rồi thớt ôi

đã nhấn payment 1.5$ mà nó báo thứ 6 tiền mí về bao h cho đến tuần sau, vừa làm theo tut từ tối hôm qua hôm nay complete 3 cái mà ngày nay chưa có thêm cái nào free hì tut kể cũng hay thanks nhé, tiện đây cũng nói ai chơi cái này mà accout paypal chưa verify có thể bán lại cho mình vài đồng lẻ và chuyển tiền qua thẻ điện thoại

có ai vào được trang bestreview ko ?
minh vào ko đc

hết app free, chắc nát rồi :( Phí rút bao nhiêu vậy thớt? Đầu tư thì có ăn được không

lúc nãy mình vào nó hiện 1 app mình ấn get it now phát nó chả lên gì bạn ạ .load lại trang mất app luôm
vào phần started mà kiểm tra, nếu có mà bác chưa review thì copy tên app rồi vào itune và tìm kiếm rồi down + review
t cũng bị như vậy nhưng vào start thấy đang incomplete thế là vào itune search rồi dơwn luôn, ko biết có được ko nữa

Vừa nhận được 3 con. hehe

Đến phần điền thanh toán lúc đăng ký itunes nó không còn phần chọn none nữa rồi mà bắt điền đầy đủ
Có bác nào bị thế không nhỉ

tình hình là hết app free cho các bác kiếm chác rồi...bỏ vốn 1$ mua cái app mà preview kiếm lời...bạn nào có ý định làm nhớ sign cẩn thận, mỗi id chỉ dk dc 1 acca2, sign nhiều xác định ban!! :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week