Tutorial TUT hướng dẫn kiếm 1-3$/ ngày.( đồ nghề chỉ cần 1 máy tính kết nối mạng, 1 chuột, 1 ba

1. Tài khoản mình được giải banned sau 12 tiếng gửi mail cho nó, lần này là lần thứ 2 giải banned ( bọn này được cái cũng chịu nghe lý lẽ, chửi bới nó ghê phết mà nó vẫn giải banned cho mình)
2. Bạn nào đó hỏi tài khoản bị banned rồi sao vẫn vào được? Đó là do cookie trình duyệt vẫn lưu nên các bạn vẫn đang tạm thời ở trạng thái chưa logout, tức là vẫn xem được thông tin tài khoản bình thường, nhưng không thể thao tác được với việc lấy phần mềm mới, nó sẽ báo là tài khoản đang bị đóng băng. Nếu các bạn logout là coi như sẽ không đăng nhập được tài khoản nữa ( Thử mở trình duyệt khác ra mà test nhé )
3. Cái gì cũng phải có thời gian, các bạn không phải vội vì hôm nay cũng là cuối tuần bên nó, cũng phải cho người ta nghỉ ngơi chứ
4. Nội dung review nếu bên Apple thấy rằng trùng lặp, copy hoặc không đúng mô tả, nó xác định là rác thì nó xoá. Các bạn không để ý chứ cứ thử vào mấy cái complete của các bạn rồi check lại review thì sẽ thấy nhiều review của mình không còn tồn tại đâu. Tóm lại cứ xác định là với luật của nó thế thì có thể bị banned acc vào bất cứ lúc nào.
Cậu chửi tụi nó sao thế. Cho mình cái mẫu đi để mình chửi nó :D:D

Cậu chửi tụi nó sao thế. Cho mình cái mẫu đi để mình chửi nó :D:D

Đại loại: làm ăn không chuyên nghiệp, bị xóa review thì không cần phải block acc, 1 là yêu cầu viết lại, 2 là trừ đi khoản tiền tương ứng số review bị xóa, không thể từ chối các khoản thanh toán hợp lệ khác bằng cách banned được.... Nói chung không phải nói tục chửi bậy, theo nghĩa lịch sự của mình thì gọi là mắng với phê bình :p:p:p

:D un ban rồi

đã thoát! đang chờ rút được $ xong chiến tiếp!

mãi ko lập dc cái id mỹ
có ai giúp với không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,927
Latest member
cfun68dev
Back
Top Bottom