• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

Update IP Đài Loan có 2 app 102p: Ayakashi và 1 app chữ Tàu, 1 app 38p (có thể dùng itunes HK để tải). Lưu ý app này IP Đài Loan bên tapbooty cũng có, toàn 289p, để ăn 2 bên, các bạn làm như sau, trước tiên vào FP nhấn tải app rồi cứ để tải, ngay sau đó vào tapbooty, chọn app đó, rồi cũng ấn tải. Như thế 2 bên đều xem như tải đồng thời, khi tải xong chỉ cần mở app thì 2 bên sẽ cộng point!
IP Đức có app Rebecca 48p!

thread oi minh co paypal nhung chua very minh chuyen tien roi nho thread mua hma giup minh voi nhe ban pm yahoo:professional606

Tapbooty is giving away 1,000,000 Booty Coins this summer in the Million Booty Coin Contest!!! We want you to get some Booty this summer. http://m80.co/19DqrTx

thread oi minh co paypal nhung chua very minh chuyen tien roi nho thread mua hma giup minh voi nhe ban pm yahoo:professional606

- - - Updated - - -

HMA la cái gì thế hả cácbac

Trả lời đúng thì chọn convert prize now rồi chọn paypal! Điền email vào rồi nhận tiền

- - - Updated - - -

Check mail đã share!

Mình vẫn chưa nhận đc mail , spam vẫn ko có . Bạn có thể gởi lại cho mình được ko ?

Thớt hoặc bạn nào có biết cách nào ăn mấy cái app, booking, hotels. tất cả những cái app về hotels và flights ấy. Mình tải cái nào cũng k được add points. mệt ghê

Bạn ơi mình làm ref của bạn rồi, bạn cho mình xin bí kíp nha. email của mình là [email protected]

đã ref thớt... cho e xin bí kíp nhá [email protected] ạ :binhsua50:

Các anh ơi chia sẻ cho em bí quyết với, hqua vào chả biết gì bị tapbooty khóa acc rồi, email của em: [email protected], thanks

Da lam ref cua ban chia se cho minh kinh nghiem voi nhe
[email protected]

FB: [email protected]
mail: [email protected]

share và hướng dẫn mình với...................

Share 1 lượt, các bạn check mail!

- - - Updated - - -

Thớt hoặc bạn nào có biết cách nào ăn mấy cái app, booking, hotels. tất cả những cái app về hotels và flights ấy. Mình tải cái nào cũng k được add points. mệt ghê

Cái này rất khó cộng point, app phải tải lần đầu, fake IP và dùng location nước đó!

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Rất tiếc, mình không làm dịch vụ trung gian này! Bạn theo các topic về HMA để được support

Lúc sang mình vẫn dùng được VPN fake IP các nước, giờ vào nước nào nó cũng báo fail. Có bạn nào bị vậy ko nhi?

Hôm nay sao ít app quá chủ thớt.

VPN US co appreview Slenderman 800p nhe cac bac.

Chú ý IP US có 3 app, app MobileXpresion 216p, app này làm tải không qua itunes, khi hiện ra trang đăng ký các bạn gõ postcode US VD: 94564, 95654..., số điện thoại US thì dùng số
717-322-2373
360-553-0016
646-480-7526
505-433-1010
202-738-5131
đăng ký thành công thì install Mobile vào 2 phút sau cộng point!

App Castle Age 68p, Knights 48p, Lucktastic 40p

cho theo chân củ thớt nhé. chơi trên PC có đc ko?

OK, PC thì hên xui nhé bạn!

- - - Updated - - -

Đã ref chơi thử [email protected]
Pác có tutorial gì kiểm nhiều point ko? Mình ở Germany mà thấy app cũng ít quá
Thank! Bí quyết sẽ send qua email! Bạn dùng IP US, HK để có app!

- - - Updated - - -

Update IP VN app Oldify 2 82p, IP UK app Shoptize 38p

Sao hôm nay FP click vào offfer cứ quay quay hoài nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom