TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

mấy bác cho hoi mấy con IPHONE 4, 5 tàu khựa có làm dc off IOS ko???????? $_$ thân

IOS mới sử dụng appstore được, nếu Iphone tàu mà vào appstore, itunes được thì tải được!

- - - Updated - - -

minh ko co co hoi ref thot dc.Mong thot co the share cho minh bi quyet :[email protected].
thank thot nhieu!

Đã share, check mail!

- - - Updated - - -

Bạn vẫn vào load được app trong tapbooty à? sao cả ngày hôm nay mình vào mà nó ko load, chỉ có chữ Working hard on your behalf xoay tít. Bực k chịu được. Có khi nào mình bị ban rồi ko? Mà làm sao để có được app có phí trong FP thế? Mình chẳng bao giờ thấy FP hiện paid app trong FP cả. Thớt share thêm kinh nghiệm cái. email: [email protected]. Thanks thớt

Tapbooty vẫn bình thường mà bạn, mình dùng 2 iphone vẫn ok, 1 iphone gặp 1 loạt app có phí, chén no nê gần 3000p!
Kinh nghiệm tải app có phí đã share qua email!

Update IP Úc app Gues a Word 60p (refresh nhiều lần), IP Ý hoặc Mỹ app Solotaire 82p

- - - Updated - - -

thớt cho hỏi máy 3GS chiến tốt chứ ? hay phải IP4

Thớt đang dùng 3GS này, vẫn chiến tốt, một số app khi tải đòi hỏi IP4 trở lên nhưng vẫn có cách vượt qua!

IOS mới sử dụng appstore được, nếu Iphone tàu mà vào appstore, itunes được thì tải được!

- - - Updated - - -

Đã share, check mail!

- - - Updated - - -

Tapbooty vẫn bình thường mà bạn, mình dùng 2 iphone vẫn ok, 1 iphone gặp 1 loạt app có phí, chén no nê gần 3000p!
Kinh nghiệm tải app có phí đã share qua email!

Mình dùng cả ip4 và ip5 và 1 ipad nữa. mà cả ngày hôm nay nó cứ load ở chỗ working hard on your behalf. Giờ nó vẫn đang quay tít đây. Có nên contact với nó ko nhỉ? Mà Ipad mình lỡ tay xoá mất cái VPN oneclick, giờ cài lại nó ko nhận nữa? Chủ thất biết cách nào khắc phục ko? Thanks. Ở trong mail sao chủ thớt k share cách nào để có app tính phí trên FP thế? Chiến cả ngày trời giờ mới lên được hơn 3000p. Thớt share giúp và giải đáp giùm các thắc mắc trên nhé? Để mình cày còn tăng thêm bonus cho thớt. hiii

Update IP Úc app Gues a Word 60p (refresh nhiều lần), IP Ý hoặc Mỹ app Solotaire 82p

- - - Updated - - -

Thớt đang dùng 3GS này, vẫn chiến tốt, một số app khi tải đòi hỏi IP4 trở lên nhưng vẫn có cách vượt qua!

bạn có thể chỉ mình cách vuot qua của nhửng app yêu cầu IP4 không bạn
mình cũng 3gs a
email : [email protected]

Mình dùng cả ip4 và ip5 và 1 ipad nữa. mà cả ngày hôm nay nó cứ load ở chỗ working hard on your behalf. Giờ nó vẫn đang quay tít đây. Có nên contact với nó ko nhỉ? Mà Ipad mình lỡ tay xoá mất cái VPN oneclick, giờ cài lại nó ko nhận nữa? Chủ thất biết cách nào khắc phục ko? Thanks. Ở trong mail sao chủ thớt k share cách nào để có app tính phí trên FP thế? Chiến cả ngày trời giờ mới lên được hơn 3000p. Thớt share giúp và giải đáp giùm các thắc mắc trên nhé? Để mình cày còn tăng thêm bonus cho thớt. hiii

Bạn contact nó đi, hiện tượng này thớt chưa gặp nên không rõ. Về cách tải app mình đã share nếu đúng là ref!

pro nào hướng dẫn e tạo tk itun US cái . hoặc e đang dùng itun VN chuyển đổi sang itun US có dùng được ko ?

http://www.tinhte.vn/threads/06-06-...icloud-nen-doc-truoc-khi-de-lai-mail.1503136/

- - - Updated - - -

Cách tải bạn share mình nhận được rồi, nhưng mình chơi mấy hôm trước thì chỉ có Tap mới có app tính phí. giờ thì lại ko vào được Tap. Ý mình muốn hỏi cậu là làm sao để có được app tính phí từ FP. Từ lúc mình chơi đến giờ chưa bao giờ thấy có App tính phí trên FP cả. Cái này bạn k share trong mail. Nếu có phương pháp để có đượp app có phí trên FP thì share cho mình với nhé? Thanks. Email: [email protected]

FP app có phí hiện ngẫu nhiên, có thể có máy có, máy không, nhưng trong 1 thời điểm thì đa số sẽ cũng gặp 1 app có phí giống nhau, ngay khi thớt gặp sẽ thông báo trên 4rum nên bạn chú ý theo dõi.

cách down app yêu cầu IP4 mà 3GS vẫn down được á bạn
Bạn theo đúng những gì thớt đã share, thông qua appstorevn thì 3gs vẫn cài được app của IP4

- - - Updated - - -

Minh dang ky theo thot, nhung ma khi gui mail cho thot ko dc.
thot share cho minh vao mail [email protected] nhe. tks thot.

Đã share, check mail nhé!

Update IP Anh app Mecca Bingo 82p, Heroes if Destiny 52p,
IP US app FreeCell 82p, Puzzle Dragon 36p,
IP VN app review Manjii Lingo 90p (refesh nhiều lần để thấy app)

bạn cho mình hỏi mình ko có tk anh thì mình vào tk của mình chuyển region sang anh thì tk này trở thành của anh à :binhsua18:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week