• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

SIÊU HOT: Anh em chú ý, site này đang nâng cấp nên sẽ cộng point chậm, nhưng có vẻ nó đang có lỗi, fake IP Anh và Mỹ có cả chục app, y chang lúc mới làm ngày đầu tiên. Anh em tranh thủ tải gấp nhé, điểm có thể sẽ cộng chậm 1 tí

đt mình vào Wifi nhà rồi mở VPN thấy nó load mãi mà kô vào đc ấy nhỉ T.T

Bạn cài lại cấu hình cho VPN là vào đc. Bằng cách vào VPN Oneclick, kéo xuống chọn Update Configurations

Apps reset lúc mấy giờ vậy, mình dung ipad 2 mỗi lần đầu tải được 3 apps sau đó vào lại thì no apps offers, hi hữu lắm mới cí ngày được 1 apps

Có bạn nào biết làm app 2020:My Country ko vậy? Mình làm mãi ko đc cộng points

Xem lại cách trị pending ở trang 1 nhé

- - - Updated - - -

Apps reset lúc mấy giờ vậy, mình dung ipad 2 mỗi lần đầu tải được 3 apps sau đó vào lại thì no apps offers, hi hữu lắm mới cí ngày được 1 apps

Trưa nay bị lỗi, app hiện ra rất nhiều, mình nhanh tay kiếm được 700p. Hì. Chú ý ipad app thường cao điểm hơn iphone, bạn cài VPN và fake liên tục nhé

- - - Updated - - -

Mình làm cái này xài HMA có ra apps để mình làm kô bác? ^^

HMA cũng như VPN có tác dụng fake Ip nhiều nước. Bạn fake liên tục đảm bảo có nhiều app. HMA còn có nhiều IP hay như BĐN, Áo, Ai len cũng hay có app

Có 1 app có phí dạng review Wee Kids Math 2500p, loại này không phải dạng dowload trực tiếp nên khó xơi

Cần có $ iTunes mới chơi đc nó cơ mà đúng lúc mình hết, đen quá là đen :)

cho mình hỏi là tại sao mình cài FeaturePoints rồi nó bắt cài Flickpoint xong để unlock các Apps Offer nhưng cài xong Flickpoint thì vào featurepoint nó vẫn bắt mình cài lại Flickpoints không mở app được ??? Ai giải thích giùm mình với. @@ Chủ 2pic cho mình hỏi là mình hiện tại muốn xóa acc đã tạo và tạo ref của cậu thì làm cách nào thế @@ Mình clear cookie vs history install lại cũng vẫn về như cũ

cho mình hỏi là tại sao mình cài FeaturePoints rồi nó bắt cài Flickpoint xong để unlock các Apps Offer nhưng cài xong Flickpoint thì vào featurepoint nó vẫn bắt mình cài lại Flickpoints không mở app được ??? Ai giải thích giùm mình với. @@ Chủ 2pic cho mình hỏi là mình hiện tại muốn xóa acc đã tạo và tạo ref của cậu thì làm cách nào thế @@ Mình clear cookie vs history install lại cũng vẫn về như cũ

Hiện nay đã cài trên iphone nào là đóng đinh luôn, không cho delete để cài acc mới đâu nhé bạn. Còn cái Flickpoint bạn thử cài UDID để fake nó đi rồi chạy thử xem có unlock được không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom