• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

Con Iphone 3Gs giơ tầm 2,8tr
2 ngày được 5$ ~ 60 ngày = 2,8tr
Xong vứt con Iphone luôn

:((

Up up
mấy nay bèo bọt quá
gặp máyapp liền load mãi ko thấy nó + points @@
vào itune review thì ko có cái i reviewed this app already gì nữa ::(( sao thế chủ thớt
Mình đã nghiên cứu ra bí quyết giúp app pending được cộng point, sẽ hướng dẫn sau cho ref!

- - - Updated - - -

món này treo trên máy tính được không bạn ơi?
Đầu tư Iphone đi bạn, gần 3 triệu!

- - - Updated - - -

Con Iphone 3Gs giơ tầm 2,8tr
2 ngày được 5$ ~ 60 ngày = 2,8tr
Xong vứt con Iphone luôn

:((
Sao lại vứt?Vì tải app đâu ảnh hưởng gì, làm vài tháng là kiếm đủ cả lãi và gốc!

Mình đã nghiên cứu ra bí quyết giúp app pending được cộng point, sẽ hướng dẫn sau cho ref!

Đợi hướng dẫn :x

Mà cái site nana bạn ko có code hả?

Last edited by a moderator:
Hướng dẫn kiếm tiền cùng FeaturePoints.com trên PC

Phần 1: cài đặt android trên máy tính ( dành cho các bạn không có máy điện thoại HĐH Android hay iOs ) cái này rất tuyệt với lợi thế down apps nhanh, dễ sử dụng

Phần 2: Hướng dẫn offer Featurepoints trên máy tính, cách kiếm nhiều offer ngon để chơi

Ref code của mình là
ML57F3 mong các bạn ủng hộ vì bài viết này

Phần 1: Cách cài android trên máy tính
1, các bạn vào tải phần mềm Bluestacks dành cho windows tại : http://www.bluestacks.com hoặchttp://bit.ly/bstkdnldpage
Sau đó tiến hành cài đặt :

Sau khi cài đặt xong

Tiếp theo là thêm tài khoản Google vào máy

2, Tiến hành cài đặt Featurepoints
nhấn nút home

vào web

http://featurepoints.com/r/ML57F3

Gõ code
ML57F3 để nhận 50 points thưởng + ủng hộ Bằng

Phần 2: Hướng Dẫn offer và kiếm nhiều apps
Với địa chỉ IP VN nhất là VNPT bạn sẽ có rất ít apps để tải, cho nên để kiếm nhiều tiền bạn nên chuyển địa chỉ IP (Fake ip) của bạn sang US, UK hoặc 1 số nước khác Bằng sẽ hướng dẫn các bạn sau
còn sau đây là phần hướng dẫn offer khi mình đã fake ip rồi

sao e cài cho máy tính ko có phần thêm tài khoản google mà chỉ có fb vậy a?

Ko chiến được ở pc đâu bạn

sao e cài cho máy tính ko có phần thêm tài khoản google mà chỉ có fb vậy a?
đã test theo cách của bạn và đã... unintall... :binhsua141:

quanh đi quẩn lại màn hình vẫn đen thui

Cái này bữa nay ít app thế nhỉ, một ngày mà lèo tèo được 4 5 app. Mới chơi đọc #1 thì tưởng ngày đầu ngon ăn, ai ngờ. Có dùng HMA change qua các nước rồi mà chả nhiều hơn tí nào. Hixhix

Cái này bữa nay ít app thế nhỉ, một ngày mà lèo tèo được 4 5 app. Mới chơi đọc #1 thì tưởng ngày đầu ngon ăn, ai ngờ. Có dùng HMA change qua các nước rồi mà chả nhiều hơn tí nào. Hixhix

Ai có 2 iphone có thể chiến thế này, dùng 1 iphone làm tài khoản chính, iphone 2 làm ref cho iphone 1. Thời gian đầu nhiều app nên 2 ngày 2 iphone sẽ nhanh chóng được 5$/1 máy. Sau đó iphone 2 cài lại tiếp tục ref cho iphone 1.
Iphone 2 mới cài lại nên lại nhiều app, nhanh chóng được 5$, đồng thời do ref cho iphone 1 nên iphone 1 sẽ nhanh đủ point.
Sau đó tiếp tục iphone 2 xóa đi, ref lại!

thớt cho mình xin cái yh pm hỏi tý đi,sao mình cài feature rồi nhưng chạy nó trên Blue thì màn hình đen,mình cài Blue trên PC nha

ko có ipad +iphone chịu

Ai có 2 iphone có thể chiến thế này, dùng 1 iphone làm tài khoản chính, iphone 2 làm ref cho iphone 1. Thời gian đầu nhiều app nên 2 ngày 2 iphone sẽ nhanh chóng được 5$/1 máy. Sau đó iphone 2 cài lại tiếp tục ref cho iphone 1.
Iphone 2 mới cài lại nên lại nhiều app, nhanh chóng được 5$, đồng thời do ref cho iphone 1 nên iphone 1 sẽ nhanh đủ point.
Sau đó tiếp tục iphone 2 xóa đi, ref lại!

Xóa đi làm sao được bạn 1 deviece chỉ được ref 1 lần thôi cả kể bạn xóa iphone 2 đi lúc cài lại nó vẫn tiếp tục chứ ko phải lại từ đầu đâu

đặt gạch đợi share :binhsua153:

cài lại ở đây là delete cokies safari + fake udid setting+safari
ngu ý của mình là vậy ko biết đúng k :D

udid bị fix rồi mà :-?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha