TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

Chú ý, các bạn fake IP US và tải ngay app KEEK để đạt 300p nhé, chỉ có giá trị hôm nay, thông báo trên site:

DOWNLOAD KEEK FOR 300 POINTS: Get Keek for free (today only) and get a huge 300 points (US only). Plus, tell a friend to get an extra 150 points.

WIN 6000 POINTS: Share this post (press the 'Share' button) and comment with your referral code to be one of 10 people to get 6,000 points added to their FeaturePoints accounts. Open until June 18th 11:59PM EDT. Open worldwide.

IP Singapore App offer Pickat 146FP chén nhanh không mất

- - - Updated - - -

IP Singapore App offer Pickat 146FP chén nhanh không mất

Update đang có app point cao: IP Anh app Lost Island HD 96p, IP Singapore app Pickat SG 168p, các bạn chú ý refresh khoảng 5 lần thì app mới hiện ra.

minh vua moi ref cho thot cho minh hoi minh moi mua lai cai ip 3gs sao minh vao tai no hien ra 1 cai yahoo cua 1 nguoi nao do lam sao de minh co the?thay doi cai yahoo do de minh dang nhap va tai ve

Mình thì cả 20 app bi pending.Không biết làm thế nào bây giờ.Đã làm đúng các bước thớt chỉ dẫn vẫn không dc.
Fake VPN ----> down app(tắt VPN cho nhanh)----> Fake VPN mở app ( 1p ->2p) ----> Fake VPN mở FP -----> pending hàng loạt, chỉ dc có 3 4 app cộng point thôi. Có bác nào tốt bụng chỉ dẫn với !! thanks.

Mình thì cả 20 app bi pending.Không biết làm thế nào bây giờ.Đã làm đúng các bước thớt chỉ dẫn vẫn không dc.
Fake VPN ----> down app(tắt VPN cho nhanh)----> Fake VPN mở app ( 1p ->2p) ----> Fake VPN mở FP -----> pending hàng loạt, chỉ dc có 3 4 app cộng point thôi. Có bác nào tốt bụng chỉ dẫn với !! thanks.
Pending có nhiều khả năng lắm bạn à.
VD: bạn đã ăn app đó ở đâu đó rồi
VD: bạn không làm đúng yêu cầu họ đặt ra
vvvvvv....
Với FP bạn nên làm gì nhiều nhiều ở app đó vào khả năng ăn point sẽ cao hơn là chỉ vào bật 30s và out app :(

FP nó không yêu cầu phải làm gì khi down app về để dc cộng point hết.Haiz! đến là nản với FP.Không biết làm thế nào mới dc cộng point.
Vào app chơi 15p out ra nó vẫn không cộng point. Điên với nó quá!!

FP nó không yêu cầu phải làm gì khi down app về để dc cộng point hết.Haiz! đến là nản với FP.Không biết làm thế nào mới dc cộng point.
Vào app chơi 15p out ra nó vẫn không cộng point. Điên với nó quá!!
Ai bảo bạn là nó không yêu cầu phải làm gì? Ít nhất bạn phải chạy nó 30s và registrations và hoàn thành tutorials nhé

Có quá nhiều lý do để pending.Ko biết bệnh làm sao chữa bệnh dc.hix

omg. 3 tiếng sau mới cộng point 1 app.Nhức đầu quá.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week