TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

Có ai nhận được thông báo như thế này không nhỉ
============================================================
Notice of legal action regarding fraud committed on Tapbooty
============================================================

We suspect that you have committed credit-card-related fraud on our site, Tapbooty.com.

It appears that you have used fake or "virtual" credit card numbers to appear as if you were completing advertising offers when in fact, you were not completing those offers.

Here is what you can expect:

1. Your account has been permenantly disabled on Tapbooty.

2. We are working with the PayPal fraud team to pursue and prosecute these cases, and we will be pursuing legal action against you. We are already working with PayPal to turn over your Facebook account information, the IP addresses used, your email addresses, and the other information they need to pursue legal action. Action will be taken inside the US and abroad.

There is a cost to Tapbooty and to PayPal to pursue legal action against you. If you return the money you received from Tapbooty within 24 hours by sending it back to the M80 Labs, Inc. PayPal account, we will not pursue legal action against you.

Regards,
Tapbooty Legal & Compliance Team

vậy ai bit cách giả lập ios ko chỉ mình với :binhsua04:

Chỉ có giả lập trên máy MAC thôi, kiếm iphone mà chiến đi bạn

Thông báo tin vui trên tapbooty:
Mặc dù tapbooty đã chặn VPN One Click khi tải app nhưng một mem đã phát hiện ra cách lách luật

Bạn vào tapjoy.com
Đăng kí 1 nick ... ( dùng facebook của tapbooty đăng kí )
Đăng kí xong nó hiện 1 loạt dãy các game , trong đó có cả tapbooty ...bạn ấn vô chữ earn bên cạnh nó để làm nhé
Bởi vì tapjoy và tapbooty là 1 nên các bạn ko phải lo ...làm bên tapjoy xong tiền sẽ tự động chuyển về tapboot

- - - Updated - - -

Update IP Đan Mạch 2 app Top Eleven 52p và app Solstice Arena 138p (cái nào phải vào appstore search rồi dùng itool add vào, link http://store.heaveniphone.com/2013/05/solstice-arena-iphone.html)

Mới ko làm TB đc hơn 1 tuần do ôn thi mà giờ quay lại thấy nhiều tin dữ quá :binhsua75: Tí về thử cách của thớt xem sao

bạn ơi...có cách nào phát wifi không? bạn chỉ mình với....nhà mình giờ vào 3G hết được luôn rồi a :(

mình dùng wifi trường thì được

hay là tại mình share wifi từ laptop với đt nên nó không cho a :(

bạn ơi...có cách nào phát wifi không? bạn chỉ mình với....nhà mình giờ vào 3G hết được luôn rồi a :(

mình dùng wifi trường thì được

hay là tại mình share wifi từ laptop với đt nên nó không cho a :(

mình chiến giả lập mà nó có 3 cái app thôi được có 52 pont ko bõ làm gì cả thế mới đau!!! ko biết anh em 4rum có ai chiến giả lập ko??? :(

Hi , app này bạn có RCB ko ? Mình chiến đều cho

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week