TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

Bạn chủ Thread check gmail nhé.
Mình vừa reg xong, send cho bạn và đang tải apps.
Chỉ vài thủ thuật thêm với nhé :)
Thanks.
Thank bạn! Bạn dùng iphone hay android? Nếu iphone ngày đầu fake nhiều IP sẽ đủ 3000p ngay. Nếu có HMA dùng IP Bồ Đào Nha, Áo, Ai Len, Rumani sẽ thêm app nhiều.

Mình dùng IP, nhưng mà không có account Itunes của các nước đó :(

Hiện nay chủ yếu nhất là itunes Mỹ, bạn phải đăng ký 1 cái. Theo mạng search là có, dễ lắm. Sau này fake Ip Anh, Pháp, Hà Lan, Ý sẽ có một số app đòi phải có itunes nước đó. mình sẽ hướng dẫn sau

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi HMA là gì vậy mấy bạn

Viết tắt Hide My Ass, phần mềm chuyên fake IP có bản quyền. Bạn phải mua 10$/tháng mới xài được

Hiện nay chủ yếu nhất là itunes Mỹ, bạn phải đăng ký 1 cái. Theo mạng search là có, dễ lắm. Sau này fake Ip Anh, Pháp, Hà Lan, Ý sẽ có một số app đòi phải có itunes nước đó. mình sẽ hướng dẫn sau

Mò mẫm reg nãy giờ mà không được bạn ơi. http://www.tinhte.vn/threads/huong-dan-dang-ky-acc-itunes-us-vn.1042530/
Theo hướng dẫn này. Nhưng mà nó không cho qua khi điền info USA. Vướng ở chổ "for assistance contact itunes support at www.apple.com/......."
Giúp với :)

Mò mẫm reg nãy giờ mà không được bạn ơi. http://www.tinhte.vn/threads/huong-dan-dang-ky-acc-itunes-us-vn.1042530/
Theo hướng dẫn này. Nhưng mà nó không cho qua khi điền info USA. Vướng ở chổ "for assistance contact itunes support at www.apple.com/......."
Giúp với :)
Chà vậy là dạo này nó khắt khe hơn. Bí quyết thế này, bạn dùng bất cứ soft gì fake IP PC thành IP Mỹ trước, rồi dùng itunes đăng ý như trên, sẽ thành công!

em làm được bước 1 và bước 2, sau khi bấm let'go, em không làm được bước 3, anh thớt chỉ em với, màn hình app trên blu đen thui

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member
Trieusenh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week