Tutorial Tut dùng Pokertracker4 $100 chỉ với 5MR

Đã inbox.

@khanhlanthuong lúc nãy bạn có view post mình 1MR trong khi mình đang tặng free cho 8 slot đầu, không biết có phải bạn cố tình ủng hộ view post không? Nếu bạn có muốn nhận lại MR thì cho mình biết nha. :popo_smile:
bác sasura danh hiệu "Expert" là đủ biết trình ở Professional rồi.

bác sasura danh hiệu "Expert" là đủ biết trình ở Professional rồi.
Lầm. Cái danh hiệu là do chửi nhau với ai đó mà có được. :popo_look_down:

Bros cho em hỏi PT4 em cài vô không thấy hands nào hết, Hand2note thì em thấy hands mà nó lại không có đường EV chạy riêng rẽ với đường $, bros cho em hỏi làm sao để chỉnh cho PT4 nhận hands PS với, với lại PT4 có đường EV không vậy, nếu không có thì em cần tìm phần mềm nào để có đường EV.

Bros cho em hỏi PT4 em cài vô không thấy hands nào hết, Hand2note thì em thấy hands mà nó lại không có đường EV chạy riêng rẽ với đường $, bros cho em hỏi làm sao để chỉnh cho PT4 nhận hands PS với, với lại PT4 có đường EV không vậy, nếu không có thì em cần tìm phần mềm nào để có đường EV.
View attachment 189435
PT4 là ông nội của đường EV. Bạn google cách import hands nha.

Em import được rồi bro chỉ em cho đường EV vô với.
Mình xóa pt4 trên máy mình lâu rồi. Bạn screenshot nguyên cái pt4 gửi mình chỉ cho.

Giờ bro dùng phần mềm gì nó có hay hơn PT4 không sao bro ko xài PT4 nữa vậy.
xài hand2note free, tournament nó track không trượt phát nào, cash game thì mình ko rõ. Còn bên n8 thì ko có soft đánh chay.

Đã inbox.

@khanhlanthuong lúc nãy bạn có view post mình 1MR trong khi mình đang tặng free cho 8 slot đầu, không biết có phải bạn cố tình ủng hộ view post không? Nếu bạn có muốn nhận lại MR thì cho mình biết nha. :popo_smile:
Thanks bạn! Bạn không cần gửi lại đâu. Món này khó thật. Tìm hiểu qua mà như nhìn vào bức vách.

Thanks bạn! Bạn không cần gửi lại đâu. Món này khó thật. Tìm hiểu qua mà như nhìn vào bức vách.
Em nghĩ poker không khó mà do thời gian học tập quá gấp và không có giáo trình chính quy, ví dụ như chưa biết cộng trừ nhân chia nhảy thẳng vô học toán cao cấp vậy.
Nếu có giáo trình cho học poker từ 6 tuổi thì bảo đảm 18 tuổi đẳng cấp thế giới, giáo trình này chắc kiểu cha truyền cho con mới có :D

Sau 8 năm nick MMO cũng lên đc hero nên giảm giá còn 1 MR. share tut free cho 8 bạn có nhu cầu comment sớm nhất.

*Do giá PT4 quá cao nếu bạn chỉ chơi microstake hoặc chỉ đơn giản là muốn trải nghiệm PT4. Nếu có điều kiện các bạn nên mua trực tiếp để ủng hộ nhà phát triển.

Hướng dẫn reset trial Pokertracker 4 forever + xóa dòng chữ đỏ TRIAL: PLEASE REGISTER dùng cho mọi thể loại.
View attachment 185365
Giá gốc trên trang chủ PT4 đây.
View attachment 185364
Ưu điểm: 1 MR so với $99.99, ko crack, ko download link ngoài, ko virus.
Nhược điểm: Tốn ít tí xíu thời gian lúc mở, khoảng dưới 20s.

-=Stripped Content=-
vậy là vẫn phải nạp phải k bác

Sau 8 năm nick MMO cũng lên đc hero nên giảm giá còn 1 MR. share tut free cho 8 bạn có nhu cầu comment sớm nhất.

*Do giá PT4 quá cao nếu bạn chỉ chơi microstake hoặc chỉ đơn giản là muốn trải nghiệm PT4. Nếu có điều kiện các bạn nên mua trực tiếp để ủng hộ nhà phát triển.

Hướng dẫn reset trial Pokertracker 4 forever + xóa dòng chữ đỏ TRIAL: PLEASE REGISTER dùng cho mọi thể loại.
View attachment 185365
Giá gốc trên trang chủ PT4 đây.
View attachment 185364
Ưu điểm: 1 MR so với $99.99, ko crack, ko download link ngoài, ko virus.
Nhược điểm: Tốn ít tí xíu thời gian lúc mở, khoảng dưới 20s.

-=Stripped Content=-
bác có thể cho em xin được ko ạ em không đủ điểm MR để view file :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom