• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Tut cheat PTU cho newbie

Mai chụp đại cái sent payment làm cái proff 1000$ rồi làm topic bán tut cheat giá 1$ :), kể ra mình làm đồ họa cũng có lợi, nhìn cái proff (thực tế chả biết nó là proff của cái gì che hết rồi biết gì đâu :D chỉ thấy có cái 15$ mà cắt ghép 1 tí nó ra 1000$ cũng dễ :D). Cứ ai bảo share share hay bán tut gì đó thì có newbie nó tin :)), chả có thằng pro nào điên đi share tut (nếu có hoặc làm được với cái giá cố định cả :D). HF đã có tut cheat từ xưa, và quay ngược lại thằng làm tut đó tới thứ 2 paid nó banned acc rồi :)), và người viết được botnet để cấu hình vps tự down file liên tục cũng ko phải nhiều, chưa kể đầu tư 1 lố vps chỉ để làm chuyện cheat 15$ thôi thì đem vps bán giá 0.5$ với 1000 cái vps azura cũng có lời. :D.
PS: forum giờ new topic mà chém gió thì cũng phải có căn cứ cho người ta tin, nữa tháng vô đọc vài topic nhãm nhí riết buồn cười vãi

Gửi chủ thớt
Tớ chẳng biết Proof của bạn là thật hay giả nhưng mà cứ cho là ban giỏi bạn cheat đc đi thế Bạn có nghĩ đến khi TUT cheat đc Public ra bên ngoài hậu quả sẽ như thế nào không ?
Bạn có đảm bảo đc rằng những người mua TUT của bạn sẽ không share hoặc resell cho ng` khác không ? Khi bạn Public TUT ra không những bạn mà rất nhiều ng` sẽ mất đi 1 nguồn thu nhập đáng kể mong bạn xuy nghĩ trước khi làm 1 việc gì đó

ku tocngan đi resort về ăn nói lịch sự nhỉ :m146 k quăng tạ ném bom nữa ah =))

Mình mới cheat đc cái host này
ngày cũng kiếm đc 3 ~ 5$/2 VPS
Nhưng vì ko có nhiều thời gian nên muốn tham khảo anh em
Yêu cầu có acc VPS azure (vào đc cp nhé)
có càng nhiều VPS kiếm càng nhiều
ĐỊnh sell với giá 50$/tut ae cho y kiến (Đừng có ném gạch đấy, mới tham khảo thôi)
Nếu có 10 ban ok thì sell

Proof

Có người không cheat mà 50$ /day là sao hả cậu !?

---------- Post added at 03:56 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

vãi quá ! chán .. Đi dạy Newbie kiểu thế trời đất ! Ref của tớ có cheat đâu mà 20$/day đó thôi ! ... Xin lỗi cậu cho tớ nói thẳng ! Anh em trên đây nói đúng ! cheat nhiều thế mà đi bán cái tutorial 1$ ! cheat được 1000$ cơ mà ! ... thật sự thất vọng ! Đi lôi newbie vào hố mà đòi dạy ....Anh em tớ có nói gì bỏ qua cho nhé !

Mình mới cheat đc cái host này
ngày cũng kiếm đc 3 ~ 5$/2 VPS
Nhưng vì ko có nhiều thời gian nên muốn tham khảo anh em
Yêu cầu có acc VPS azure (vào đc cp nhé)
có càng nhiều VPS kiếm càng nhiều
ĐỊnh sell với giá 50$/tut ae cho y kiến (Đừng có ném gạch đấy, mới tham khảo thôi)
Nếu có 10 ban ok thì sell

Proof

Láo toét bán 50$ mà dám kêu cho newbie, đưa cái proof 15$ ra làm gì vậy chả có ý nghĩa gì hết... tưởng ai cũng ngu như mày mà tưởng scam được ak`

bác này cũng 1 pro PTU nhỉ :D, chỉ dẫn mình xí đc k?
cứ dần dần nhích thôi bác . newbie giờ cũng ít rồi . lên nhanh thôi mà

Gửi chủ thớt
Tớ chẳng biết Proof của bạn là thật hay giả nhưng mà cứ cho là ban giỏi bạn cheat đc đi thế Bạn có nghĩ đến khi TUT cheat đc Public ra bên ngoài hậu quả sẽ như thế nào không ?
Bạn có đảm bảo đc rằng những người mua TUT của bạn sẽ không share hoặc resell cho ng` khác không ? Khi bạn Public TUT ra không những bạn mà rất nhiều ng` sẽ mất đi 1 nguồn thu nhập đáng kể mong bạn xuy nghĩ trước khi làm 1 việc gì đó
nói làm gì nghĩ được thế đã không bán . Mà đơ giản hơn là bán cam với bưởi thôi

3-5$ không phải quá nhiều,tự chiến cũng được cần gì Cheat

thật ra cheat dễ kiếm tiền
nếu chơi 1 hội 1000 người ,1000 người có vps , chơi 5 cái hosting up
thì kiếm nhiều tiền đó

thì 1 ngày kiếm 10 $ 1 người
1 tháng kiếm 10k
việt nam giàu rồi còn gì nữa
giúp 1000 người tránh được tình trạng thất nghiệp
bớt chém gió đi
bữa nào tuyển ref chơi cheat càng đông càng vui càng nhiều tiền càng trúng thưởng cao

Last edited by a moderator:
cheat giống ruakool hay akam nhỉ :">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week