TÚT 50k sài Dcom 3g vittle tẹt ga 2 tháng!

Đang sim sim SV- VT, đăng kí mimax 20k + 3g 10k , dùng hết 500MB, bị bóp liền, tốc độ down dùng IDM lun là 32kb/s. Không hack để lọt băng thông đâu! Nếu có cũng chỉ 2,3 phút là fit rồi@@

:binhsua72: gói 120k cũng vậy
chán quá

cụ thể là cách nào cậu
share tớ vs
làm nhiều cách rồi mà cũng toàn 70k thui :(

Cậu vào dcom-3g vào Công cụ -> tùy chọn -> chọn Mạng -> chỉ GSM -> Áp dụng xong đợi xíu sóng của nó sẽ chuyển sang EDGE sau đó chọn lại ưu tiên WCDMA rồi áp dụng -> OK -> kết nối (chổ này làm nhanh nhe) khi kết nối xong thì lập tức sóng sẽ biến thành HSPA xài tẹt ga. Làm được thanks mình nhé ;)

Cậu vào dcom-3g vào Công cụ -> tùy chọn -> chọn Mạng -> chỉ GSM -> Áp dụng xong đợi xíu sóng của nó sẽ chuyển sang EDGE sau đó chọn lại ưu tiên WCDMA rồi áp dụng -> OK -> kết nối (chổ này làm nhanh nhe) khi kết nối xong thì lập tức sóng sẽ biến thành HSPA xài tẹt ga. Làm được thanks mình nhé ;)

Mình gắm sim sv(mimax) vào vẫn là HSPA nhưng sp thì 32kb/s thui@@2

:m121: cách này hay đấy thử xem.dùng đc cả tháng hả cậu

Tình hình là bài này từ mùa quýt rồi chắc jo tiitj lun sao đem lên đây làm ji zầy nè

tks cậu
để tớ thử :D

Mình gắm sim sv(mimax) vào vẫn là HSPA nhưng sp thì 32kb/s thui@@2

bạn làm thử cách của mình đi, mình xài bthường mà down phim tẹt ga, bạn phải nhớ là trong lúc 3g kết nối thì sóng ở dưới biểu tượng là EDGE khi kết nối xong mới chuyển thành HSPA nếu chuyển trước khi kết nối thì phải làm lại.

bạn làm thử cách của mình đi, mình xài bthường mà down phim tẹt ga, bạn phải nhớ là trong lúc 3g kết nối thì sóng ở dưới biểu tượng là EDGE khi kết nối xong mới chuyển thành HSPA nếu chuyển trước khi kết nối thì phải làm lại.

ở được này;)
lên dc 230k xong xuống trung bình 180k thế là dùng ổn
tks cậu phát nữa nhé :D

thank bạn nhé mình làm đc rồi
thường thì xài đc bao lâu vậy bạn :)

thank bạn nhé mình làm đc rồi
thường thì xài đc bao lâu vậy bạn :)

mình cũng không rõ điều này nhưng mình down phim 300MB thì vẫn ổn nếu bị bóp thì bạn ngắt kết nối làm lại, mình thấy trên mạng có mấy tool tránh bị bóp giữa chừng nhưng theo mình thì không nên dùm vì rất dễ bị dump máy. Mọi người ai xài được thì xài nhé, đừng share nhìu quá nhà mạng bóp lại khỏi dùng hết :binhsua04:

pub tool auto 7$ đây bác nào có hứng pm nhé! mua chung 1 lượt thôi trung gian quá mod vì sơm muộn cũng fixx thôi nh mà mềnh k dùng 3g nữa :binhsua02::binhsua02::binhsua02:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,840
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week