Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

Tối nay tiếp tục thủy cung đúng lúc 23h 00 nhé các Bác.
Lưu ý là không đầu tư sau 23h 15phút ngày 29 - May - 2021, vì có thể tỷ lệ thắng sau đó sẽ giảm xuống rất thấp, thậm chí chỉ còn 60% 50%

View attachment 175856
Tối nay tiếp tục thủy cung đúng lúc 23h 00 nhé các Bác.
Lưu ý là không đầu tư sau 23h 15phút ngày 29 - May - 2021, vì có thể tỷ lệ thắng sau đó sẽ giảm xuống rất thấp, thậm chí chỉ còn 60% 50%
e dep theo cái mũi tên đỏ mà bác chỉ đó, tại nó tiếng nga mà gg ko dịch đc bác ạ

sao nó k trả nhỉ ?

làm sao để rút đc tiền ra mấy bác nhỉ, e điền hết ví rồi nhưng ko thấy hiện
Rút tiền ở phía trên Bác nhé

==========================================================
View attachment 175901
sao nó k trả nhỉ ?
Bác đầu tư vào thủy cung bể số 62, thì bể số 63 đầy Bác mới nhận được tiền Bác nhé!
===========================================
Tình hình Thủy Cung người tham gia đã dừng đầu tư vào bể 63 rồi, nên các Bác cũng dừng không nạp vào bể 63 nữa nhé, vì khi các Bác đầu tư vào bể 63, thì phải đợi mọi người tham gia đầu tư đầy bể 64 thì các bác mới nhận được tiền.
Nhưng tình hình là mọi người đã chốt lời sớm và đã dừng đầu tư rồi. Nên cơ hội để có và đầy bể 64 gần như là không thể. Giờ đang đợi xem có ai lạc đường đâm đầu vào bể 63 đầu tư đầy thì bể 62 sẽ nhận được tiền.
=========================================
thêm 1k5 icefarm nhé bác
ngocducnpc
P61224662

Bể cá sau đầy mới trả tiền cho bể cá trước, vậy nếu nó ko đầy thì sao bro

Bể cá sau đầy mới trả tiền cho bể cá trước, vậy nếu nó ko đầy thì sao bro
không đầy thì tiền của bác đóng góp sẽ mất và bổ sung vào quỹ dự trữ chung của game.
Vì thế những bể cá về sau này thường bỏ. Người ta dừng non từ sớm, ai dừng non, chốt lời sớm rời cuộc chơi người đó chiến thắng.
Ai chủ quan, tham ăn nhiều có khi mất cả lãi lẫn vốn.
thêm 1k5 icefarm nhé bác
ngocducnpc
P61224662
Sao bác cứ nạp lẻ tẻ thế??
Site đã chạy được quá nửa đường rồi, nên dừng lại chốt lời thôi, cứ nạp thế không khéo nó dừng chạy là bác thọt vốn đó!

không đầy thì tiền của bác đóng góp sẽ mất và bổ sung vào quỹ dự trữ chung của game.
Vì thế những bể cá về sau này thường bỏ. Người ta dừng non từ sớm, ai dừng non, chốt lời sớm rời cuộc chơi người đó chiến thắng.

Site đã chạy được quá nửa đường rồi, nên dừng lại chốt lời thôi, cứ nạp thế không khéo nó dừng chạy là bác thọt vốn đó!
View attachment 175930
Thế là toang rồi

Thế là toang rồi
Bác nằm ở bể 62, bể 63 khả năng sẽ đầy thôi, 85% rồi. Em cũng còn đang nằm ở bể 62 ngồi đợi bể 63 đầy đây.
Nhưng bể 64 thì khả năng sẽ không thể đầy để trả cho bể 63 được.
==================================================
9 ngày nữa là em nó xuất chuồng lần 2, đầu tư 1000 rub nuôi em nó 30 ngày được lời 300 rub

View attachment 175930
Ok bác

nuôi cá không giữ nó nổi, ốm 8 lần rồi lỗ 100r
Trong 12 tiếng phải vô 1 lần, nếu quá 12 tiếng tính từ lần vô cuối cùng là cá bị bệnh, khá là căng nếu ai hay quên :)
Thường thì trước khi đi ngủ 22h em vô 1 lần dọn bể, sáng hôm sau dậy lúc 7 giờ vô 1 lần, và lúc trưa hoặc chiều vô 1 lần nữa. Như vậy cá không chết
Hôm nào bận việc thì sáng sớm 7h vô 1 lần, và chiều 6 giờ (18h) vô 1 lần, sau đó khi đi ngủ (22h) vô 1 lần nữa
=====================================
Sau vụ ăn con koto 32K RUB ngon lành và rất tưng bừng. Ham hố đầu tư mạnh con Z-park kết quả sau 12 ngày em lỗ 12k rub (rút 14k2/ đầu tư 26k5). Vì con zpark bị hiệu ứng con koto nên nó mới mở mọi người đầu tư ầm ầm, kết quả nó bùng tiền luôn, reset lại từ đầu và nâng mức khuyến mại lên +1000%. Trên tinh thần vừa bị mất đau, làm liều nạp thêm 3k tiếp tục chơi với nó, do lần này vừa dính scam nên ít người nạp thế là nó sống đến bây giờ.
Xin chúc mừng 4 bác trong diễn đàn này liều theo em tiếp vòng reset này và đã gỡ gạc lại được chút ít phát đầu lỗ với nó. Và hy vọng nó sống thêm được vài ngày nữa để mọi người gỡ tiếp.

==============================================
Công cuộc chiến đấu vẫn còn tiếp diễn. Và sẽ cố gắng vượt khó

Bể cá 63 cuối cùng cũng đầy
Cuộc chiến căng thẳng suốt mầy ngày. Lần sau không khéo phải dừng sớm hơn nữa.
Cuối cùng đã Chốt lời.
Chờ đợi AO CÁ giữa tháng nó ra lại chơi tiếp. Nhưng AO cả chỉ 20 phút là kết thúc chứ không kéo dài mấy ngày như Thủy Cung.

Zpark đã Scam vào sáng nay lúc 4h sáng 3 - june - 2021.
Sau vòng 1 lỗ 12k rub, vòng 2 chóng vánh gỡ lại được 2k (cái proof rút lúc 0h đêm chưa kịp chụp ảnh vào)
Vậy còn lỗ 10k, nhưng con ICE đang trên đà phát triển và rất hy vọng nó gỡ được 10k còn lại
Để con koto lời 32k trọn vẹn.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week