Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

Hiện trên mạng tràn lan các SITE tương tự koto, ra liên tục, mỗi ngày 1 - 2 cái.
Lên tổng số 25 cái rồi...
Ví dụ điển hình như:
fruit-farm.cc ====== cosmo-game.me====== game-thrones.me ====== biznesgame.pro ======= chip-and-dale.me ========== money-car.biz ===== miner-money.org ===
shark-tale.com======

Chính cái đám này là nguyên nhân phá game. Nó làm người chơi phân tán đầu tư, mỗi site một vài chục K rub đến hàng trăm K rub
Chính đám này khiến cho mấy site như koto, zpark giảm lượng đầu tư, khi lượng đầu tư giảm thì bọn ADMIN nó scam ngay, vì tiền vào trong túi nó rồi mà không tăng lên cứ giảm dần là chúng nó nuốt ngay.

Lừa đảo đó.. mất thời gian và tiền bạc. Vài ngày game tự RESET như ban đầu
Em đã nói rồi, Cái gì cũng có giá của nó. Vốn ít thì các bác chơi nhưng site an toàn, nhưng lãi sẽ ít hơn.
Như những site ở mục 2 trang 1 em đã post... Thậm chí như site fun-fishmen giờ em còn có chế độ bảo hành hoàn vốn 100% từng giai đoạn nếu xảy ra thua lỗ. Tại các Bác không chịu chơi cứ thích lãi nhiều lãi nhanh thì đó là lựa chọn của các Bác.
Các bác nào muốn lãi nhanh, lãi nhiều trong thời gian ngắn thì luôn phải chấp nhận rủi ro cao. Tuy nhiên với những site như kiểu koto, zpark các Bác vẫn có thể rút tiền FREE mà không cần đầu tư. Chơi lô đề, cá độ bóng đá cũng phải chấp nhận rủi ro.
Trên tình thần đã đầu tư vào loại lãi cao được mất luôn mỉm cười.
Như em ăn trót lọt con koto lượt đầu 32k rub nhưng vẫn máu chơi tiếp con zpak và bị lỗ 12k thì tổng vẫn là có lợi nhuận. Tuy nhiên tiền đã vào túi rồi còn mất mất 12k vẫn sót xa lắm. Tiếc từ sáng đến giờ.
==============================================
Xin nhắc lại tối nay đúng 23h ngày 25-may-2021 Thủy cung ở Fun-fishmen nâng mức đầu tư lên 400 rub, khả năng ăn vẫn là 100% ở mốc này. Các bác nạp mạnh tay, chỉ sang ngày hôm sau là các bác thu lời về 110%. Chắc ăn thì các Bác nên nắm lấy cơ hội này không lại bỏ lỡ..

===============
ad có trang web nào tổng hợp mấy site nga này update liên tục k để mình chơi với
Bác xem tổng kết và cập nhập ở bài 1, trang 1 TOPIC này nhé. Sắp tới em sẽ cố cho ra BLOG để tiện giám sát các dự án.
Một số hình ảnh cũng được cập nhập ở trang 1

Đã xác định chơi mạo hiểm bằng tiền nhàn rỗi thì cũng chuẩn bị cho kết quả thế này r. Lần sau rút kinh nghiệm mấy site ăn theo thành công site khác chắc chỉ nên theo chút ít.

Nói chung kiếm được tiền trước giờ cũng chưa bao giờ dễ cả, có nhiều lúc cần mạo hiểm, và có khi còn Bạc cả Tóc vì đen đỏ.
100 ser = 1 rub, 72 rub = 1usd
Thành quả của trò chơi
Nostradamus

dự đoán lên xuống giá bitcoin, một game show đau tim trong fun-fishmen.
Nhưng không phải dễ mà dự đoán đúng, cũng đòi hỏi phải có 1 chút kinh nghiệm phán đoán và may mắn.

Last edited:
funfish mới thêm 1k nhé bác
kiemxitien
P2156766

funfish 1k nhé bác

Dạo này k thấy mấy trang đầu tư PM như nitot nitrot nữa bác nhỉ
Dạo này em cũng đang ngóng mấy con như thế nhưng chưa có Bác à.
Nó chắc ra liên tục thì ít người chơi, nên thi thoảng mới ra
Bác nạp vào con Fishmen chơi thủy cung đi, tối nay mức đầu tư lên 800 rub, đúng 23h bác vô đầu tư cái là lúc sau bác rút được ngay 880rub.
Lần đầu tư tối nay vẫn chắc chắn là trót lọt.
=======================================
funfish 1k nhé bác

có site này ko biết có pay ko.
Con đó của bác mức độ rủi ro theo kinh nghiệm của em, em xếp vào mức 70%, tức bác chỉ có 30% thắng lợi
=============================
thêm 1k6 icefarm nhé bác
ngocducnpc
P61224662

======================================================

Cơ hội kiếm tiền với lợi nhuận 110% chỉ trong một nốt Nhạc. Đã 4 ngày trôi qua với cơ hội ăn 100%. Và 23h 00 tối nay ngày 28 - May - 2021 sẽ là đêm cuối cùng cơ hội chắc ăn 100%.
Hãy nhanh tay đầu tư thủy cung.
Sau đêm nay sang ngày mai 29, thì cơ hội chỉ còn 70% và sẽ giảm tiếp xuống 50% vào ngày 30. Nếu Bác nào chắc ăn chốt lời thì chơi nốt đêm nay. Còn bác nào muốn ăn thêm và mạo hiểm thêm nữa thì chơi thêm ngày mai 29. Nhưng em xin cảnh báo các bác ngày mai cơ hội sẽ thấp hơn nhé!
Cùng online lúc 23h 00 nhé, và tiền sẽ về ví các BÁC nhanh chóng!

đã dep cho bác 100rub
user: kanda19
P1032643803
Bác dep vào mua hàng trong trò chơi hay dep vào thủy cung
Nếu vào Thủy cung thì bác xem mấy bài ở trên, em sẽ không back đâu vì thủy cung nó nói là trả 2% (100 rub được 2 rub), nhưng vấn đề không rõ nó có trả hay không và trả vào đâu, cũng như tài khoản thủy cung nó là tài khoản riêng không liên quan đến tài khoản mua hàng trò chơi nên em cũng không thể quản lý được.

Mình ko hiểu cách chơi nhỉ, dep vào thì mua cái gì ạ
Rất đơn giản, vào THỦY CUNG, chọn số tiền muốn đầu tư, xác nhận bằng con số là xong.
Nguyên lý:
Nếu bạn đầu tư bể cá số 61 giá trị 1000 rub, thì khi bể cá 61 đầy 100%, số tiền ở bể 61 sẽ được trả cho nhưng người đã đầu tư ở bế cá số 60
Còn bạn phải đợi bể cá số 62, mọi người đầu tư đầy 100% thì bạn sẽ được trả tiền ở bể 61, số tiền nhận được là 1100 rub
================================
Hiện tại đêm nay 23h.00 ngày 29/may-2021 theo tính toán của mình thì cơ hội ăn còn 80%
Còn từ giờ đến 23h đêm nay bạn vẫn có thể đầu, và cơ hội ăn là 95%

Rất đơn giản, vào THỦY CUNG, chọn số tiền muốn đầu tư, xác nhận bằng con số là xong.
Nguyên lý:
Nếu bạn đầu tư bể cá số 61 giá trị 1000 rub, thì khi bể cá 61 đầy 100%, số tiền ở bể 61 sẽ được trả cho nhưng người đã đầu tư ở bế cá số 60
Còn bạn phải đợi bể cá số 62, mọi người đầu tư đầy 100% thì bạn sẽ được trả tiền ở bể 61, số tiền nhận được là 1100 rub
================================
Hiện tại đêm nay 23h.00 ngày 29/may-2021 theo tính toán của mình thì cơ hội ăn còn 80%
Còn từ giờ đến 23h đêm nay bạn vẫn có thể đầu, và cơ hội ăn là 95%
Mình nằm ở bể cá 62 cmnr bác ơi

Mình nằm ở bể cá 62 cmnr bác ơi
95% cơ hội là lúc 23h tối nay 29 - may - 2021 bác sẽ nhận được lại tiền thêm +10%
đúng 23h bác đầu tư thêm thì 90% bác sẽ nhận được lại tiền + thêm 10%

Nhưng sau đó 23h15 phút trở đi mà bác đầu tư thêm thì cơ hội chỉ còn 70%

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,406
Latest member
69vnfashion
Back
Top Bottom